Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli ya Nape Juu ya Arusha na Tafsiri Yangu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Albedo, Apr 6, 2012.

  1. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nape ameandika hivi kwenye Wall yake ya Facebook

    Nimejaribu Kusoma Katikati ya Mstari nimetfsiri/Nimegundua kwamba

    1. Piga Ua Garagaza ilikuwa ni Lazima Lema ang'olewe Ubunge wa Arusha kwa Maana kwa Mujibu wa CCM Lema alikuwa anazuia Shughuli za Uchumi na Biashara ziendelee

    2. CCM Ilipanga hukumu ile ila Nape hawezi kuweka kitu Kifuani aidha kwa Chuki au Chochote kile ameamua kuweka wazi siri yote. Ila Sishangai si hawa ndio walivujisha barua juu ya Utata wa Uraia wa Sioi

    3. CCM wanamuogopa Lema na Wasingependa Agombee tena (Ili Kurudisha "Amani" na "Utulivu" Arusha) So CDM wajiandae kisheria Naamini Mapambano ya CCM/Serikali yake hayajaisha jana. Watakuwa wanasubiri Muda wa Lema kukata/kukubaliana na Rufaa upite wafungue kesi nyingine ya Pingamizi.

    4. Kwa hali inavyoelekea itachukua Muda Mrefu sana kwa Arusha kupata Mbunge
     
  2. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    CCM kupitia Nape waache kudanganya umma wa Watanzania tupeni data ni kwakiasi gani hao watalii wamepungua?na Je Lema ndiyo sababu?
    Mi naona huu ni uvivu wa kufikiri na mawazo mgando!
     
  3. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Huyu kijana Nape, unafiki wake utaumbuka muda si mrefu. Atajuta kuwa mwanasiasa through ccm, baada ya 2015 atasahaulika katika medani za siasa. Sijui atafanya kazi gani jamani!
     
  4. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Lema Anasema Hivi/ yaani anatoa Tuhuma Hizi

    Nape anaandika hivi kwenye Wall yake

    Je Mtu Anaweza kumpuuza Lema kweli?
     
  5. H

    Honey K JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nashukuru kumbe mnatembelea sanaaa FB wall yangu!!! Hii kwangu ni njema! karibuni sana wall ya Katibu Mwenezi wa CCM
     
  6. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Wanajisumbua jimbo litarudi CDM
     
  7. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Acha mambo ya ajabu,unafurahia uonevu dhid ya haki?gamba wewe
     
  8. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huwa Natembelea ila siwezi kukoment baada ya Kuni Un friend Pale nilipokwenda na wewe Toe to Toe, Yaani CCM typical ambao ukiwakosoa basi wewe ni Adui yao
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ina maana Watalii walishaogopa kwenda Arusha kuhofia vurugu? duh hii sasa kali. Kwa nini lakini? Lema anahusika vipi na amani na utulivu kukosekana Arusha? Majmabazi na vibaka walikuwa huru sana nini?
     
  10. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mh hii nayo kali, mbona amani ya Arusha has always been the same na shughuli ziko poa tu, au anamaanisha in wht sense?
     
  11. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #11
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hivyo Ndivyo Wazee wa "Kura za Vijijini" Wanavyofikiria
     
  12. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Ndiyo, ccm wameweza.
     
  13. b

    bg_dg_dy JF-Expert Member

    #13
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Do you really think mtachukua hilo jimbo? Kule ni wazi kabisa kuwa ngome ya chadema afterall ccm haikubaliki huko na sehem zote za miji mikubwa. Think what? Hamna chenu tena u r a hoot nape, u r a hoot!
     
  14. Jaffary

    Jaffary JF-Expert Member

    #14
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 729
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    sasa mkuu hizi gharama haziwaumizi kichwa? Ni watoto wangapi wanakaa chini kwa kukosa madawati?
     
  15. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #15
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Basi wafikirie upya
     
  16. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #16
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nape ni ungwana pia kujibu maswali ya wanabodi.
    1.Ni kweli Lema amepunguza idadi ya watalii?kama kweli kwa kiasi gani?takwimu plz
    2.Kukosekana kwa Ajira kwa vijana ni Lema?kama ndivyo mbona ndiyo waliompa kura na ndiyo watamrudisha!
    3. Miundo mbinu mibovu ya jiji na Stendi isiyo na hadhi haya yote ni Lema?
     
  17. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #17
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Dah Umeiweka Vyema sana Mkuu
     
  18. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #18
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    kudadaadeki! I dare to speak CCM hata wakimsimamisha nabii kama Yesu au Muhamadi hawashindi Arusha... Chezea vichwa vya Rchuga nyieee!
     
  19. H

    Herg Senior Member

    #19
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sipendi kuamini uwezo wako wa kufikiri unaishia hapo Nape. Kusema kuwa amani, utalii na ajira vitapatikana kwa Lema kutokua Mbunge....No wonder mnaishia kulusinde ktk majukwaa badala ya kuja na ajenda ya kampaeni. Tumia muda huu kufikiri nn iwe ajenda ya ccm ktk kampeni za ars mjini. Soma,consult wataalam nenda ars ongea na wananchi.Majira yamebadilika watu wanaakili huwezi kusema tuu mkichagua ccm mtapata amani na upinzani vita wa2 wakaelewa, wanaona sehemu nyngne TZ na nje ya TZ amani ipo na biashara ipo hata bila chama tawala. Msiendeleze business as usual Nape!!!
     
  20. N

    Ngoksi Member

    #20
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwel nape una akili mugando. Hivi unataka kuaminisha umma kuwa uchumi, amani na ukosefu wautali arusha ni kwa sababu ya lema? Ki ukwl 2najua ahadi za magamba azi tekelezek na amna jpya kama chama bali mnataka mkalinde masilai yenu pale arusha ambapo uwepo wa lema nikikwazo kwenu.
     
Loading...