Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba yetu ina double standard?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by RUBERTS, Apr 6, 2012.

  1. RUBERTS

    RUBERTS Senior Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi katika Tanzania kuna watu wengine wako juu ya sheria? Mbona Andrew Chenge ambaye amethibika kuwa fisadi/mwizi wa fedha za umma hashitakiwi? Ina maana Chenge ameweka serikali mkononi? au Yuko juu ya sheria? Wanasheria wetu wameshindwa kuungana kufungua kesi dhidi ya Chenge? Hakuna vifungu vya kumshitaki? Yaani Chenge amekuwa mtu bora na muhimu kuliko Watanzania wote? Wataalamu wa sheria mko wapi?
     
Loading...