Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama DOWANS ni rukhsa malipo na sisi UDSM je?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rutashubanyuma, Feb 5, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    [​IMG] Baadhi ya wanafunzi wa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam (UDSM) waliokuwa wakiandamana na kukabiliana na askari Polisi wa Kikosi cha Kutuliza Ghasia (FFU). Hata hivyo, baadhi ya watu walitilia shaka kijana aliye kulia kama naye kweli ni mwanachuo. (Na Mpigapicha Wetu).
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Ufisadi ndiyo kichocheo cha migomo na jamii kutoridhika na viongozi dhaifu tulionao hapa nchini.....................mwishowe tutadai wang'atuke au nguvu ya umma itawang'oa................................
     
  3. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kikwete's brain don't work any more. Ameshajua wazi kuwa wakati wowote wananchi watamtosa .... so he is just waiting ,......time!!!
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ufisadi!, hebu fafanua vizuri. Naona turudishe compusosr national service training. Hata watendaji wetu wengi hawana uzalendo..............................................
     
  5. m

    mzee wa inshu Member

    #5
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hayo tunayo shuhudia kwa Waarabu yawezekana hawa viongozi wetu wanafikiri ni picha za filamu au michezo

    ya maigizo, ama wana fahamu ila kutokana na uwezo mdogo wa kufikiri na kutafakari wanadhani ni 'mlipuko'
    wa ghafla from nowhere.

    Ila kwa mtu yeyote aliye makini atafahamu kuwa hayo wanayofanya waarabu ni matokeo na matunda ya

    ufisadi wa muda mrefu ambapo watawala walijifanya viziwi na vipofu!

    Yapaswa ifahamike kuwa hali ya kuchoswa, kukata tamaa kutokana na ufisadi,dhuluma na ukandamizaji

    unaofanywa na Watawala ndivo vinavo sababisha haya tunayo yaona TUNISIA na MISRI hatimae Tanzania.

    Haya sio madogo kamwe na wala sio ya kupuuza kwani hata hao waarabu ilikuwa hivihivi.Ilianzia kwa

    makundi madomadogo kama wanafunzi wa vyuo, vifaru na mabomu vikatumika kuzima fikra hizo bila utatuzi

    wa kidiplomasia. Na punde muda ulipofika Taifa zima likahamasika vifaru na mabomu ya awali ikawa havifai tena mbele ya nguvu ya UMMA.

    So it is just a matter of time!


    'The more men you make free, the more freedom is strengthened and the greater is security of the state'

    state'
    (Fredrick Douglas-1869)
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mbona mmetusahau sisi wazee wa Afrika ya Mashariki. au DOWANS, MaBOOM ni strategy yenu melekeze nguvu huko huku mkisubiri tufe wote?
     
Loading...