Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kadi bandia za CHADEMA zaiumbua CCM Mbeya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Jul 18, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    SIKU moja baada ya Katibu wa CCM Mkoa wa Mbeya, Verena Shumbusho kutamba mbele ya viongozi wa juu wa CCM Taifa kuwa wanachama 497 wa Chadema akiwamo diwani wa Kata ya Nzovwe hapa, Hezron Mwakalobo,wamejiunga na chama hicho,ameibuka na kukana madai hayo. Mbali Diwani huyo, Uongozi wa Chadema mkoani hapa umedai kuwa mwanachama aliyekihama chama hicho ambaye wanamtambua ni mmoja na kwamba kadi 497 zilizopokelewa na CCM si za wanachama wa chama hicho.

    Akizungumza na waandishi wa habari jijini hapa jana, Mwakalobo alikana madai yaliyotolewa na Katibu wa CCM Mkoa wa Mbeya kuwa amejiondoa katika Chadema na kwamba madai hayo yalilenga kuudanganya umma wa Watanzania. “Mimi ni diwani wa Kata ya Nzovwe kupitia tiketi ya Chadema na nimechaguliwa na wananchi ambao wameniamini na kunipa nafasi ya uongozi” alisema na kuongeza kuwa hana nia na wala hajafikiria kujiunga na CCM.

    Kwa upande wake Katibu wa Chadema, Mkoa wa Mbeya, Eddo Makata alisema kati ya wanachama 497 waliotangazwa na CCM kuwa wamekihama chama hicho ni mmoja tu, Walen Kaminyoge ambaye ni Katibu wa Jimbo la Mbozi Mashariki ndiye aliyekihama chama hicho. Alisema kadi zilizopokelewa na Viongozi wa CCM si za wanachama wa Chadema. “Hivi karibuni Kaminyoge alienda Makao Makuu Dar es Salaam na kuomba apewe kadi 100 kwa ajili ya wanachama wapya, hakuwapa wanachama na ndio hizo kawapa viongozi wa CCM” alisema.

    Katibu wa CCM Mkoa wa Mbeya, Verena Shumbusho, kabla ya kumkaribisha Nape kuzungumza katika mkutano huo wa hadhara, alimueleza kuwa wanachama 497 wa Chadema wamejiunga na CCM pamoja na wanafunzi 330 kutoka vyuo vikuu vilivyopo mkoani Mbeya.

    Wakati wa kampeni za uchaguzi mkuu wa mwaka jana, Rais Jakaya Kikwete alipokea kadi zaidi ya 3,000 zilizodaiwa ni za wanachama wa chadema wa Jimbo la Mbeya vijijini waliojiunga CCM, hata hivyo ilikuja kudaiwa kuwa kadi hizo zilikuwa si halali.

    Akizungumza jana katika viwanja vya Ruanda Nzovwe, Katibu wa Itiadi na ueneza wa CCM Taifa, Nape Nnauye aliwataka wananchi wa Mkoa wa Mbeya kujiunga na chama hicho kwa kuwa ni sawa na nyoka wa shaba, ambapo mtu akiumwa na nyoka wa kawaida akimtazama nyoka huyo atapona.

    Mwananchi
     
  2. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mwamalala alisema kitendo cha waanzilishi hao wa CCJ kusimama na kuanza kuikosoa serikali yao kwa maelezo kwamba imeshindwa kusimamia vema sekta ya umeme na dhana ya kujivua gamba, ni wazi kuwa wameshindwa kutekeleza wajibu wao hivyo wanaiunga mkono CHADEMA.
    "Ninadhani hawa watu wana ajenda ya siri…hata mchezo uliofanyika ndani ya CCM kununua kadi za chama chetu kutoka kwa wanaowaita wafuasi wa CHADEMA tunaufahamu na tayari mmoja kati ya waliotumiwa kutimiza azma hiyo tumemkamata na yuko polisi Mbozi," alisema Mwamalala.
    Alimtaja mtuhumiwa huyo kuwa ni Jeremia Mwakatumbula mkazi wa Mbozi aliyekutwa na kadi 10 za CHADEMA ambapo baada ya kuhojiwa alikiri kuzinunua kadi hizo kwa sh 10,000 kila moja.
     
  3. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Haya Nape na genge lako mnazidi kuvuna mnacho kipanda .Umafya hauwezi kuiokoa CCM na matumizi ya pesa si jibu kwa shida za watanzania ambao wana taabika mno chini ya CCM .
     
  4. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    Ccm mwisho wenu waja!!
     
  5. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    haya ndiyo mabua CCM wanayo vuna mbeya WAJIPANGE
     
  6. W

    We can JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Japokuwa mbinu za kisiasa ni nyingi, na njia za kupata wanchama ni jinsi unavyocheza kalata, lakini UONGO huwa unamadhara makubwa kwani inafika mahali, huwezi kudanganya tena! Wananchi wakishagundua hili, atapoteza imani zaidi na zaidi!....
     
  7. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,683
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    hao ndo magamba weshazowea kughushi kila kitu
     
  8. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Wanatumia hela nyingi kuhalalisha uongo badala ya kukaa chini kutatua matatizo ya chama. Its up to them if they don't wanna change.
     
  9. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Yaani haya majamaa yanazidi kutumia hela ya walipa kodi kununua kadi za chadema?

    Unajua ccm imejaa waganga njaa tupu, usiyaone yamevaa manguo ya kijani ukidhani yamekusanywa bure ni lazima uyalipe tena pesa nyingi. Hamna mtu anayekubali kuvaa nguo ya kijani siku hizi bila kulipwa pesa!


    Hizi mbinu za viongozi wa chini wa ccm kuwandanganya viongozi wa juu i kwa swala la utendaji ni sugu sana. Wanafanya hivyo ilikuonekana wamefanya kazi na hivyo kujustify matumizi ya pesa za chama.

    CCM ni ufisadi mpaka chini, sijui watamvua gamba nani na wamache nanai maana kila kajitu ccm ni kaiizi kwa level yake.

    Kashifa hii lazima cdm waipeleke kwa nguvu ya umma ili ccm izidi kupolomoka maana ufisadi bado una waumbua mpaka ngazi za chini hata vikatibu vya ccm vya mikoa,wilaya,vijiji vyote vinakula kodi za watanzania kwa kununua wananchama feki.
     
  10. t

    think BIG JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 236
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wakati unaendelea kutafakari CCM na Viongozi wake; NIPASHE waliripoti hivi


    Hii ndio CCM inayoangaika kudhihirisha ulimwengu kuwa "wanapendwa" na wananchi wao!
     
  11. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Napenda wanapo nunua kad za cdm kwni wana ongeza income ndani ya chama. Lakn watz wa sasa sidhani kama wana danganyika kiurahis kama ivo.
     
  12. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Mungu nisaidie niweze kushuhudia anguko la CCM! WHAT a day tht will be.
     
  13. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kuna michezo michafu katika siasa ila huu ni mchezo wa kujicgafu wenyewe magamba,kwani mbeya hakuna wanachama wa vyama vingine isipokuwa cdm tu?kila kadi zininazorudishwa ni za cdm tu,magamba yanahofia cdm kweli muda wao umekwisha.
     
  14. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sitta, nape, mwakyembe = ccj at work...no comments
     
  15. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,268
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Hata mwenyekiti wao aligushi urais.
     
  16. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mimi ninachosema kwa ccm na watanzania kwa ujumla....raha ya siasa ni maendeleo na ndipo siasa itaendeshwa kiulaini sana...sasa huku kufurahia kadi feki za wapinzania wakati nchi ni giza ni sawa na kubeba panga la kukuangamiza wewe mwenyewe. Watanzania ni lazima tuwe na mawazo pevu ya kulilia mabadiliko na kisiasa na maendeleo ya haraka kulingana na wakati tuliopo...mungu atubariki sana ...
     
  17. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Taksi zililipwa 10000, Bajaj na pikipiki 8000 kila moja na wafanyakazi wa Shule zote za Jumuia ya wazazi Mbeya walipewa 5000/= kila mmoja. Ilikuwa ukisahfika uwanjani baada ya maandamano unamwona cashier anakupa haki yako. Kazi ipo
     
  18. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,758
    Likes Received: 4,504
    Trophy Points: 280
    Mmmhh CCM sasa sijui niwafananishe na nini............nisaidieni
     
  19. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kila la kheri!Tunachotaka sisi ni maendeleo
     
  20. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #20
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Imbombo ngafu
     
Loading...