Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK Vs SLAA: UNGEMCHAGUA NANI?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GIB, Mar 7, 2012.

  1. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Zaidi ya mwaka mmoja umeshapita sasa tangu Rais Jakaya Mrisho Kikwete aingie madarakani katika muhula wake wa pili wa kuliongoza taifa hili. Ingawa mwaka mmoja sio muda wa kutosha kwa kiongozi kukamilisha malengo na ahadi zote,ni muda wa kutosha kutoa picha ya mfumo na mtindo wa ki-uongozi.
    Je,mwaka mmoja baadae,uchaguzi ungefanyika unadhani kura yako ungempa nani katika ya Rais Jakaya Kikwete na aliyekuwa mpinzani wake mkuu katika uchaguzi uliopita,Dr.Wilbrod Slaa?
    Kwanini?
    Ninapoandika post hii,"madaktari wametangaza kuanza mgomo leo, wanaharakati nchini wamemtisha Rais Jakaya Kikwete kwamba endapo hatawaondoa kwenye nyadhifa zao Waziri wa Afya na Ustawi wa Jamii Dk. Haji Mponda na Naibu wake, Dk. Lucy Nkya, wataamua la kufanya"(Tanzania daima 7 march 2012).
    Madaktari nao wasisitiza "Kama tulivyotaarifiana kwenye kikao chetu cha Machi 3, mwaka huu ni kwamba makubaliano yaliyofikiwa na hatimaye kutiliana saini kati ya madaktari na Serikali Machi 2, mwaka huu ni kuwa ili mazungumzo ya kujadili madai yetu yaweze kuendelea na hatua ya pili ni lazima, Waziri Dk Mponda na Naibu wake, Dk Nkya ama wawe wamejiuzulu au wamewajibishwa."


    NB: Unaweza kutumia fursa hii kutoa maoni ya kujenga kwa maana ya kwamba kutoa maoni yenye tija na sio lawama na matusi.

    Nawasilisha


    Read more: JK Vs SLAA: UNGEMCHAGUA NANI? - BongoCelebrity
     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hilo halina ubishi,maana mpaka mda huu na dakika hii rais wangu ni Dr SLAA!
     
  3. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Japokuwa hakutangazwa na tume iliyokuwa ya upande mmoja rais ni Dr SLAA jembe la ukweli.
     
  4. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    jinsi ulivyotengeneza post yako inaonesha wazi unataka mchangiaji asimame wapi !
    Haya nasimama unapotaka dr ametisha !
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unajua kuna maswali ya mtu mwenye busara kuuliza...ila kwa km akili zaitakuwa km za mkuu wa kaya utaweza kuuliza hadharani.
    Hope Gab hapa umetukosea sana kuuliza swali km hili ambalo hata mtoto wa chekechea angesaidia kulijibu.
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hizo vote ikiwa zitafanyika JF jibu lake lipo wazi kabisa nani mshindi.
     
  7. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    tunasema haya ni maswali mwongozo.jibu ni Dr.Slaa
     
  8. n

    ngilenengo1 JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45

    WaTZ walimchagua Dr Slaa, akatangazwa kikwete, Wakamtaka Spika bora, Wakaletewa mwanamke. Ndo maana nchi imeyumba kiasi cha kutisha.


    Kuna rafiki yangu aliniambia kuwa Tanzania ni nchi inaenda kama puto linaloelea angani bila kiongozi. Huna haja ya kwenda shule kuweza kubaini hili.


    Kujibu swali lako: Kwa wakati kama huu mtu yeyote asingeweza kumchagua KIKWETE sio kwa sababu SLAA ni mtu makini no, kwa sababu KIKWETE ameonyesha udhaifu mkubwa sana kwenye uongozi. Hata kama ungemlinganisha Sofia Simba.


    JAmani tuchukue hatua, ombea nchi yetu. Pinga ukandamizaji kwa nguvu zote
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Rais Jakaya Mrisho Kikwete akiwasili Chuo cha Polisi mjini Moshi leo Machi 6, 2012 tayari kwa ufunguzi wa Mkutano Mkuu wa Mwaka wa Maafisa Waandamizi wa Jeshi la Polisi. Kulia kwake ni Waziri wa Mambo ya Ndani Mh Shamsi Vuai Nahodha na kushoto kwake ni Inspekta Jenerali wa Polisi Saidi Mwema.
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    'Ninge' 3times!

    Watanzania tupewe shule ya kupiga kura.
    Nadhani bado kuna kundi kubwa lina phobia au halioni umuhimu wa kupiga kura.
     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wakuu hivi ile kesi ya Dr wa ukweli kuhusu kupora mke wa mtu iliyopo pale manzese inaendeleaje????
     
  12. A

    Anne deo JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hadi mwanangu kichanga ukimuuliza apa atasema dr slaa
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Unafanya comparisons ambazo sidhani kama zina maandiki. SLAA kaongoza lini tuone kama anaweza uongozi au kwa vile ni Mkurugenzi wa CCBRT? anaweza labda kuwa waziri wa Mambo ya Ndani.
    Unapoongelea SLAA, MIGOMO YA MADAKTARI NA WANAHARAKATI, mimi nadhani unaongelea kitu kilekile kwa sababu hawa ni mapacha na wanasaidiana katika kupinga juhudi zote za serikali katika kuwahudumia wananchi.
     
  14. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hizi Polls za mitandaoni huwa zinawadanganya sana Chadema, mnasahau wananchi walio wengi hawafiki huku.

    Ndio maana watu wakitoa polls za ukweli huko mitaani kwa wananchi mnabaki kukandia, "ooh zimechakachuliwa".

    Tafakari...
     
  15. P

    Pelege Senior Member

    #15
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rais wangu ni Dr slaa siku zote hadi mtoto wangu ukimuliza rais wako nani atakwambia Dr slaa! Kikwete mabangoni,Dr Slaa mioyoni mwetu.
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Uko sahihi kabisa, ulitegemea Kichaa amtose kichaa mwenzake. Wewe unaona SLAA baada ya kuasi upadre ziko timamu kweli?
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    usimwamshe aliyelala utalala wewe. Hawa wachache waliowezeshwa na Chadema humu JF waache watapetape wenzao wa CCM wanachapa mwendo.
     
  18. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Inawezekana kabisa tunajua Dr. Slaa amewazalia watoto sana. Akina Joseph Mshumbuzi angekuwa mmoja bwana.
     
Loading...