Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jirani abambwa na mkewe akilawitiwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by uporoto01, Jun 27, 2010.

  1. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jana usiku mida ya saa 3 na nusu usiku tulisikia yowe likitokea nyumba ya jirani tukadhani wamevamiwa na wezi tukatoka kwenda kusaidia,kufika huko tukakuta mama mmoja jirani yetu akipiga kelele kwa sauti nje ya nyumba yao lakini hatujaona wezi wala watu wengine.

    Baada ya muda wakumtuliza akatusimulia kuwa mumewe kwenye saa 3 kasorobo alimuaga anaenda kuangalia mpira nyumba ya jirani ambayo wana TV kubwa.

    Baada ya muda mama akakumbuka hajaanua nguo uwani akatoka kwenda kuzichukua. Ile kuzunguka nyumba tu anakuta kuna mwanamme kainama na mwingine yuko nyuma yake anamshugulikia.

    Kuangalia vizuri akaona wa mbele ni mumewe na huyu wa nyuma ni kijana mmoja wa mtaani. Akapiga yowe wakakimbia na kuruka ukuta wa nyuma.

    Mume mpaka sasa hajulikani alipo na ni bonge la mtu futi 6 na inchi kadhaa lililo shiba sipati picha walianzaje. Hivi mtu hata kama una tabia hii ndio ufanya nyumbani kwako.

    Jamaa ana kazi nzuri na mkewe anasema hajaona tofauti yoyote na wana mtoto mmoja wa miaka 2.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jun 27, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,943
    Trophy Points: 280
    Hayo ndio madhara ya mke kumpa tigo mumewe na mwishowe mumewe kunogewa na kwenda kuanza kuliwa yeye.....mla huliwa
     
  3. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mama anadai mumewe hajawahi kumuomba tigo(alivowaambia kina mama wenzake) na amestushwa sana na jambo hili.
     
  4. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2010
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vizuri sana. Hamjamuuliza yaliyomfika mpaka kutoa TIGO!
     
  5. d

    debril Member

    #5
    Jun 27, 2010
    Joined: May 29, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Very sad,is it that he has female hormones...sorry to his wife!!!for more news visit ma page and click free money
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mmh ...........hii inatisha! waswahili hawajakosea kumbe ....laana inatia upofu! yaani umeshindwa kufanya kote huko mpaka chini ya nyumba! loh

    pole kwa huyu mwanamke kukumbwa na fedheha ya namna hiyo bila ya yeye kuwa na kosa katika hili.
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Too bad!...Aibu ya mwaka, na mume huyo asirudi maeneo hayo tena!
     
  8. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Laana inamtafuna huyo jamaa. Na bado tena...............
     
  9. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2010
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Amuulize nani na umeambiwa jamaa hajaonekana toka juzi.
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    una maana gani hapo kwenye blue?
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    jamani hii mbona laana.... nina rafiki yangu mmoja yalimpata haya ikabidi aombe talaka na walifunga ndoa kanisani....hivi hii inasababishwa na nini? najaribu kujiweka nafasi ya huyo mwanamke sipati picha
     
  12. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hehehe hapo buluu hapo, kuna lishoga limoja liko huku kijijini lina kifua kama dari ya ukumbini , haki ya nani huwezi kuamini kama jamaa wanalikoromea , kuna siku liliibiwa viatu vyake lilitembeza mkong'oto karibia kitaa kizima.
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280

    ha ha haa haa haa..
    sipati picha watu marijali wakipewa kichapo na shoga...
    inachekesha......
     
  14. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,436
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    Laana nyingine mbaya.
     
  15. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135

    Holy Crap... fikra tu unapumuliwa na ka-jamaa huku kanakuzaba vibao vya makalio.......Ohhh God ... Noooo!!!!Aombewe huyo!:jaw:
     
  16. RR

    RR JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Vijana wa mjini wanawaita mchicha mwiba........analiwa na ila na yeye anakula.....infact ana-charge betri yake ili ampigie mkewe...
    Kuna dhambi ambayo mtu akifanya hawezi kuacha asilani.
     
  17. T

    Taso JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2010
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Jana usiku wapi? Vituko vya kutunga nimesoma hizi baloney udogoni kwenye Sani in the eighties, please...
     
  18. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dunia hii yaelekea wapi jamani!
     
  19. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TV kubwa = Big screen sio? yaani mpaka hili kombe la dunia kuisha tutasikia vituko vingi kweli kweli.
     
  20. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hahahahahahahaha!
     
Loading...