Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF ladies mnaweza?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jaguar, May 30, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ni kwamba wanawake wa Rwanda na Burundi ambao waume zao ni madereva wa malori ya masafa marefu, wamebuni utaratibu mpya. Wakijua wazi waume zao wako katika mazingira hatarishi kupata VVU, kabla ya waume zao kuanza safari, huwafungia shehena ya kutosha ya condoms.

    Wanajua wazi huko waendako wanalala na wanawake lukuki. Siku mume akirudi nyumbani, may be baada ya wiki 2, 3 au hata mwezi na nusu, mwanamke akigundua zile condoms zimetumika, hufurahi sana, kwani anajua mumewe anajilinda.

    Vp akina dada wa JF, mumeo anaenda safari ya muda mrefu.

    Je waweza mfungia shehena ya 'zana' ndani ya begi lake la safari?

    source, BBCswahili
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hao wanawake ni WAPUMBAVU!
     
  3. Graca

    Graca JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siwezi hata kidogo, sitakua na amani hata kidogo maana nitahisi ana do ovyo hivyo hata mapenzi kwake yatapungua. Yataka moyo....
     
  4. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Haiwezekani kuhalalisha uzinzi kwa kiasi hicho, akishindwa kuvumilia atanunua mwenyewe hukohuko sio mie nimbebeshe
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    Ishu ya condoms
    sio watu hawapendi kutumia

    ishu ni kuwa baada ya pombe watu husahau

    huku condoms zipo mifukoni mwao.....

    Ishu ni pombe
     
  6. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni vigumu ila inahitaji moyo kwani wanaume wanaoendesha malori wengi wao sio waaminifu kwa ndoa zao na anaweza akakaa safarini hata miezi miwili na kuendelea na sio wanaume wa rwanda tu au burundi hata watanzania wapo wanaoenda drc.
    Kweli akina mama tuna kazi kwa sisi tunaofanya kazi za barabani unaweza usiolewe kabisa na wanume wa aina hiyo make percent yao ni wadhindhi na wanavituo vyao wanavyosimama ukisikia majina wanavyoviita utashangaa na huwezi kuwa na imani na mwanaume anayelala pale mfano kuna sehemu moja inaitwa Runzewe wao wanaiita shamba la nyenge.Naomba mniwie radhi kwa kutumua maneno makali namna hiyo.
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Ukimfungashia mwanaume kondom, tafsiri yake ni kuwa huyo si mumeo tena...basi!
    Hapo kati yenu hakuna mapenzi!...nikuishi kwa mazowea tu na kusukuma siku.
     
  8. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Ushauri wangu:kama akizipunguza baadhi na kurudi nazo pungufu,si still ataonekana kazitumia?nadhan ni vizur wakashaur wanaume zao wawe waaminif kuliko kuwapa silaha ambazo hata akitumia au asipotumia huwez kua na uhakika kama alituia silaha izo kupambana na Adui.
     
  9. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Kumfungashia condom big NO
    hao wanawake wanauhakika gani wamezitumia?


     
  10. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Shauri yako utakufa
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Mimi kama mwanaume,mambo mengine kama mtu unajua thamani yako na ya mkeo,pamoja na utu wako na namna unavyomjua Mungu huwezi kufanya ujinga huo,huyo mkeo atakuwa na thamani gani kwako?Umemuoa wa nini?Na pia utakua na tofauti gani na mbuzi?
     
  12. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    You know what? Because truck drivers wanajua kwua wakirudi nyumbani wake zao wanafurahi kuona condoms zimetumika kuna uwezekano mkubwa kabisa wa hao truchers kuzitupa njiani ili kuwafurahisha wake zao!

    By the way, marriage life is about making your partner happy!
     
  13. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ishu sio kumfungashia condom ishu ni je atazitumia?mm siwezi kufanya upumbavu huo wa kuvunja nyumba yangu kwa mikono yangu mwenyewe je na mm nikiwa ni mfanya biahsara nasafiri safiri na mm atanifungashia CARE?
     
  14. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wao si wamejihalalishia kama vile ni halali na sie ni haramu
     
  15. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Watu wanakuwa nazo kwenye wallet lakini zinashindikana kutoka sembuse kwenye begi!!!Kuvaa kondomu ni wito na wala siyo kipaji!!
     
  16. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kitafunio cha chai ni mkate,andaz ,chapati and other type of bite's WHILE KITAFUNIO cha bia ni mwanamke..
     
  17. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    DUH:A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::rip::rip::rip:
     
  18. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ama kweli!!!
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    May 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280

    mwenzio sichanganyi pombe na viburudisho
     
  20. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #20
    May 30, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Vishindo vya ndani ya ndoa noma,vinahitaji 'shock absorber',ndo maana wanandoa ni victims wakubwa wa VVU!
     
Loading...