Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jeri Murro umewakosea nini TBC1?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaJambazi, Aug 2, 2011.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mla rushwa kwenye taasis ya umma anapaswa kufukuzwa haraka
     
  3. papason

    papason JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Lakini yeye bado ni mtuhumiwa, Mahakama bado haijatia hatiani
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hivi kumbe tbc ni taasisi ya umma eeh??? Pole jeri muro.
     
  5. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    1+2=12(Tanzania)
    1+2=3(others)
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hata kama mahakama itamsafisha, bado tuhuma hizi zinamuweka pabaya sana mbele ya jamii, hebu fikiria vipindi anavyofanya halafu yeye mwenye anahusishwa na rushwa. Nadhani hii ni vyema ikawa funzo kwa wanahabari wengine kama Mathias Byabato kuachana na tamaa na kujiepusha na kashfa za aina yoyote kwa kuwa jamii inawaangalia sana.
     
  7. A

    Aine JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hivi gazeti hili nalo linaandikaga habari za kweli au za udaku tu? ngoja tusubiri source zingine
     
  8. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na kweli tusubiri source zingine, hili gazeti hata mm siliamini
     
  9. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    hapo habari ilionikosha ni hiyo la gindaginda la kihaya!limepiga pesa za pembejeo kufanya matumizi....babu kubwa sana mzee wa katerero ukipata nafasi piga pesa!
     
  10. Butho Mtenzi

    Butho Mtenzi JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 320
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aaaa jaman Data kutoka umo mara nyingi huwaga si za kweli lkn Wahenga walisema "Lisemwalo lipo na kama halipo basi ...." endelea kutafuta Sources zngine
     
  11. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,903
    Likes Received: 1,346
    Trophy Points: 280
    muro alichezea pabaya,..mweka hazina wage michael alikwiba zile pesa kwa niaba ya ridhiwani&jk ukimjumlisha na celina kombani
     
  12. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,007
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Pole kaka muro mlango mmoja ukifungwa huku mwingine hufunguka kule. Usijali midamu una taaluma yako ajira bwerereee. Shukuru kwa kila jambo.
     
  13. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa kuzingatia utawala wa sheria na kutokuingilia uhuru wa mahakama...... No comments!
     
  14. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #14
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Al Jazeera wametangaza kazi akaribie humo...
     
  15. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #15
    Aug 2, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Jerry Muroo anavuna alichopanda, Nyodo alizoondoka nazo ITV/RADIO ONE, Zilishangaza, sasa yako wapi. . ! Kama aliamini TbC ni kimbilio ameumia. . Lakini mpeni pole zangu
     
  16. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #16
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu hii habari nimeipenda mno hebu endelea kushusha DATA mkuu
     
  17. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #17
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Itakuwa poa sana halafu hao waarab wa QATAR wana pesa chafu ya mafuta hawatawezwa kuhongwa na mafisadi wa magamba...hivyo tutegemee mwisho wa tbc kama G SPORT VILE
     
  18. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    tusisahau mazuri aliyoyafanya pia. ila tbc nayo imekuwa na mizengwe kwani hata kuondolewa kwa mkurugenzi wake ilikuwa ni utata mtupu!!!!
     
  19. A

    Aine JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    muro, hebu omba kazi aljazeera na utapata tu
     
  20. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Nakumbuka Joyce Muhavile alivyomuhusia wakati anakurupuka kukimbilia tbc. Alimwambia he is in a better place at itv kuliko alipokuwa anakwenda, since alishaanza kupambana na rushwa, serikali ni corrupt hawatampa mwanya. And it has happened. Kijana rudi kwa dada Joyce ama kwingine unapata ajira.
     
Loading...