Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je wanafunzi walioandika matusi kwenye mitihan ya taifa wanastahili adhabu ya miaka 3?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by thinka, Feb 27, 2012.

  1. t

    thinka JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ni kwel kitendo walichokifanya hawa wanafunzi sio cha kuvumilia lakin je hii adhabu ya kufungiwa miaka mitatu hawa wanafunzi itawajenga au ndo itazidi kuwabomoa?
     
  2. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itawajenga!!Lakini inabidi wakipimwe akili zao kama hazijapungua!
     
  3. M

    Ma Tuma Senior Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wacha iwabomoe katika kundi kubwa la wanafunzi wakikosa wao hakuna hasara.hawana adabu.
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Na kweli kufeli kwao tu haitoshi, kunahitajika discipline aisee. Sasa hata wa vyuo vikuu wasije wakaanza kuandika matusi wakiona ngoma imebamba!
     
  5. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nadhani hao watoto walidhamiria kutukana na kuandika madudu kwenye mitihani .. je unadhani baada ya miaka minne wameandika madudu hayo sasa hata kama ukiwapa mwaka hawawezi kubadilika ... kwa maana nyingine tukubali hatuna kitu cha maana kwa hao watoto
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Inawafa,hawa epiq nation generatio wajinga kweli
     
  7. k

    kiliochangu JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 878
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 80
    hii adhabu inawafaa, si rahisi kwa mtoto hasiyejua anachofanya akabadilika kwa siku mmoja, acha wakae kwanza miaka mitatu na wapate muda wa kusoma then watafanya mitihani
     
  8. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Wanastahili adhabu ya viboko
     
  9. k

    kev Senior Member

    #9
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna tofauti gani kwa aliyeandika bongo flava kwenye mtihani na aliyepata division 0.bora aliyeshusha mistari akamburudisha msahihishaji kuliko aliyeandika madudu na mwishowe akaangukia 0
     
  10. G

    GHANI JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mhh malimwengu ya walimwengu makubwa.
     
  11. ram

    ram JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,697
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Hiyo adhabu inawafaa kabisa ila adhabu iongezekeke kidogo, wapelekwe jela angalau miezi sita, siku anaingia anachapwa viboko 6 na siku anatoka anapokea vingine 6, hakika hatakaa arudie na itakuwa fundisho kwa wengine wanaofikiria kufanya hivyo
     
  12. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    waloandika bongo fleva serikali iwasaidie kuendeleza kipaji chao.
    MP.
     
  13. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,246
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    watapelekwa THT kwa kina barnaba post zao zipo njian kutoka.
     
  14. k

    kiliochangu JF-Expert Member

    #14
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 878
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 80
    aliyeandika bongo flava akupewa adhabu ya miaka 3, waliondika matusi ndio walioadhibiwa
     
  15. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #15
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sema tatizo la Nchi kama ya TZ ni kukosa utawala wa sheria na kutoa updates kwa wananchi, Kwa kweli tumesikia kupitia baadhi ya vyombo vya habari kuhusu hili swala ila jambo la kusikitisha nimkwamba adhabu waliyopewa niu ndogo sana wala haiendani na kosa walilolifanya. Hivyo ingetakiwa angalau wapigwe jela miaka mitano na adhabu zao ziwe zinaonyeshwa kwa Wanafunzi wenzao ili waew ni mfano bora wa kuigwa na jamii inayowazunguka.
     
  16. K

    Kayinga junior Senior Member

    #16
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hili nalo neno maana wote wamefeli
     
  17. K

    Kayinga junior Senior Member

    #17
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kufutiwatu matokeo niadhabu tosha maana ataendelea nachuo gani?labda madarasa au sundayschools,hapo ramani yao yakuajiriwa imekufa mwishowe wataishia uchangudoa na ujambazi
     
Loading...