Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je?electrical engineering ni nzuri?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by dottoz, Mar 10, 2012.

  1. dottoz

    dottoz JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 734
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 60
    Nisaidieni jaman kwa hilo.
     
  2. Cyclone

    Cyclone Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ungetoa maelezo kwa kina kidogo,kwamba una malengo gani , then wadau wenye uelewa na Electrical Engineering watakusaidia kwa kuangalia malengo yako na eperince yao kwenye industry
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Katika lipi electrical engineering unaona inafaa? Maana mimi kwa mtazamo wangu mdogo, engineering ya nchi kama Tanzania inahitaji kila aina ya watu ila wawe wabunifu. Sio wasoma madesa
     
  4. dottoz

    dottoz JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 734
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 60
    Mie nahtaj mtu yeyote anayeijua vizuri electrical engineering anielekeze inakueje?maana ndo nayo taka niisomee,sasa nilikuwa nauliza je ni nzuri na inafaa katka sector mbalimbali nchn tanzania?.
     
Loading...