Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

January Makamba alishiriki wizi wa Mitihani Galanos na kufutiwa matokeo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Feb 1, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi nimesoma na JM pale Galanos sec Tanga mwanzoni wa miaka ya tisini. Huyu bwana matokeo yake ya form four yalifutwa baada ya kugundulika aliiba paper. Baada ya hapo baba yake akamfanyia mpango kwenye shule nyingine nadhani Forest. Wezi wa paper ndio leo wanashika nchi unategemea nini? Kama JM ana ubavu abishe.

     
  2. czar

    czar JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaaap kazi ipo. Kama kweli madai yako basi paza sauti watu wakusikie tujue tumechagua nn na nn tutegemee.
     
  3. M

    Matarese JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sasa mbona siku zote ulikuwa kimya mkubwa? kwa nn umeibuka leo?
     
  4. S

    Selemani JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 26, 2006
    Messages: 866
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ingia hapa usome kilichotokea, instead of smearing nasty rumors babu. January Makamba.com
     
  5. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,526
    Likes Received: 2,529
    Trophy Points: 280
    Kaniambia anabisha.
     
  6. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    This is an issue JF. Wizi wa mitihani bongo no janga la kitaifa, donda ndugu!
     
  7. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ulikuwa hujuwi?

    Unashangaa leo?!

    Watoto wa Vigogo serikalini 80% ni vichwa maji! Mashuleni wanachemka vibaya, wanaenda private xuls, wanapewa mitihani! Vyuo vikuu ni nje ya nchi!
     
  8. i

    ibange JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    usitetee usichokijua. ili ujue nimesoma Galanos headmaster alikuwa kinala, second mistress alikuwa mama msemwa. matokea yalipotoka January Makamba matokeo yake yalifutwa. Headmaster Kinala alitutangazia parade kuwa alifanya cheating ndio maana matokeo yakafutwa na akaonya watu wenye tabia hizo. Ninashangaa mtu anasema ni rumour ina maana mkuu wa shule alikuwa anazungumza kwa rumour? najua january nitamkamatia wapi. akipata uwaziri tu ndio nazungumza na waandishi wa habari. hatuwezi kuongozwa na wezi wa pa
     
  9. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Duuuh... Lakini JYM kichwa... Ameweza kuwapatia wadanganyika wa Bumbuli huduma ya SMS buuuure... Ama kweli!
     
  10. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Nakupa shavu mkuu . Toboa toboa hawa watu ndo wanatuibia mahela mengi na bado wanashindwa kuwa pa watoto wao elimu ya halali. wamezoea kila kitu ni wizi wizi.Hii nchi inaongozwa na vizazi vichafu na vinaridhisha watoto wao uchafu na wizi wa mali ya umma. Kizazi cha watoto wa vigogo lazima kizuie kuongoza nchi kwani tunataka tuanze na kizazi tofauti kisafi.
     
  11. Shomoro

    Shomoro Senior Member

    #11
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 22, 2010
    Messages: 111
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nime-visit hiyo website ya January Makamba.com na hiki kipande inasema hivi;
    I was expected to do well at national secondary education exams. I chose to pursue CBA – Chemistry, Biology and Agriculture – as my "combination" for High School studies. The main reason for this choice was that it was an exclusive and a highly competitive combination. There was only one high school – Kibaha Secondary School – in the country taking only 34 students for this combination. So, I chose this because it was hard to get to high school on this. I was thrilled and moved by the challenge. So, we did our exams – and the day to go and look for the result came. And, to the shock of friends and family and teachers, my name was not there in the results sheet. I felt like collapsing. I went to another result centre thinking that there was a mistake – again, nothing. Inquiries to the reasons were not responded to immediately. Later we learnt that I was mistakenly linked to a cheating scam that one of the teachers was involved in. I was a pawn in a terrible mistake. A really long and painful story. So, what was the alternative? To resit the exams. I quickly registered as private candidate and pursued High School studies at Forest Hill High School on a tentative basis while resitting – so that when I get my results I can proceed on to Form Six. It was such a task, but I succeeded

    Daa! Mi nahisi jamaa aliiba pepa. Kama baba yake alikuwa mtabe kiasi hiki kweli angekubaki mwanawe asingiziwe? I doubt
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kwi kwi kwi!! Inaelekea Januari kamnyima shavu.
     
  13. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Huyu january ndio alikua anaandika speech za Jk!
    Ngoja ntafute fedha ntahakikisha mkoa niliopo unajitenga na JMT.Ni upuuzi kuongozwa na mbumbumbu.
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Duh! Kazi kweli kweli.
     
  15. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Jm huyu hapa
     
  16. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #16
    Feb 1, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,475
    Trophy Points: 280
    kweli kula nyama ya mtu ni uchawi mbaya sana; kwani ukila wa wenzako na wako ataliwa.. !
     
  17. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,103
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    yaani...ni yeye tu alikuwa mistakenly implicated? tuache maneno mingi....mbona asi-appeal? mahakama zipo kwa ajili ya nini?
     
  18. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #18
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    sasa wewe umeelewa nini hapo mbona ni ukweli mtupu au english tatizo try to reason we ndo umefuka moshi
     
  19. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #19
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Mbona hapa ni kama anakiri kinamna?

    Halafu hii kweli ndiyo English anayoandika Speech Writer wa President of the Great Country of Tanzania? My std 3 child would be ashamed of writing such poor English
     
  20. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #20
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    anaweza kubisha kweli kwa sababu haujaweka evidensi
     
Loading...