Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Januari ashangaa wabunge wengine wamefikaje Bungeni?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ulimali, Feb 14, 2011.

  1. U

    Ulimali Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF nimeshangazwa sana na kauli za Januari Makamba wakati akichangia Hotuba ya Rais. Jamaa baada ya kubebwa na kupewa ubunge na mafisadi anajiona kuwa uwezo wake ni mkubwa wa uelewa wa mambo kiasi cha kuwashangaa wengine eti wamefikaje humu bungeni.

    Nilivyo muelewa mimi ni kuwa kwa kuwa yeye amebebwa kwa gharama kubwa na mafisadi kwa fedha zenye dhuluma na Baba yake anashanga watu kama John Mnyika na Halima Mdee wamefikaje bungeni wakati sio matajiri kama yeye.

    Nataka ni mtaarifu kuwa pamoja na kujiona kuwa nyie vizazi vya mafisadi ndio mnaostahili kuongoza hata kama hamna uchungu na Tanzania siku itafika mtashangaa CCM imekufaje tene kifo cha mende.
    Mubaraka wa Misri naye alikuwa anashangaa kama Januari kuwa imekuwakuwaje naondolewa.
     
  2. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ... mbona mmemuanza mapema?
     
  3. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu Ulimali,
    tufafanulie zaidi, ilikuwaje mpaka akafikia kuongea hayo
     
  4. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hii ndiyo maana nasema hili ni bunge la wasaliti. Hakuna cha kujenga nchi wanachokizungumza hawa watu. Hivi mwanamme na akili yako unasimama na kuanza kuongea pumba mbele ya kadamnasi namna hii huna hata aibu?

    Unajua ipo siku. Yaani watu hawajafanya kazi siku nzima kwa kukosa umeme na mwanamme mzima unasimama na kuanza kuhoji watu wengine wameingiaje bungeni? Tukisema huna akili unasema utasemaje basi?

    Mimi naona hawa wabunge wetu wamepata wehe na naomba Mungu aendelee kuwapa wehu zaidi ili waehuke kebisa.
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mwaka huu ni kulalamika mwanzo mwisho, mbona januari hivi mbona lowasa vile na huyu mwakyembe sijui...na bado hadi mlie
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    anamtaka HM kwa gia hiyo?

    hahaha!!

    kweli wanaume wengine suruali!!!
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    yaani huyu januari ananiudhi na sura yake kama mgonjwa wa ukoma
     
  8. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mhhh like faza like soni
     
  9. U

    Ulimali Member

    #9
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alikuwa anachangia hutuba ya Rias akamnukuu mwanasiasa wa marekani aliyeingia Bungeni kwa mara kwanza kuwa mwaka wa kwanza na wapili hakuzungumza alipoulizwa kulikoni akajibu alikuwa anajifunza mwaka wa kwanza alikuwa anashangaa amefikakafikaje mjengoni, mwaka wa pili alikuwa anashanga baadhi ya wabunge wasio na uwezo akiimanisha wapinzani wamefikafikaje humu.
     
  10. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,297
    Likes Received: 702
    Trophy Points: 280
    mbona yule HM ukimnunulia bia tu unabeba? mbona unampandisha chati sana
     
  11. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,297
    Likes Received: 702
    Trophy Points: 280
    na sauti ya HM ya kilevi kama ya SOKOMOKO umeisahau?
     
  12. j

    jerry monny Member

    #12
    Feb 14, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lazima awashangae wale wapambanaji wa ukweli.akiangalia watu wa ubungo walivyowengi na wenye upeo na elimu ya kutosha wamemkubali kijana anashindwa kuelewa ilikuaje yeye alihamishia serekali nzima bumbuli na bado akapita kwa kulazimisha.lazima awe na maswali mengi kichwani kwake.
     
  13. Keynes

    Keynes JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    MUWE NA SUBIRA,

    Huyo siku zake zinahesabika umaarufu wake utaishia Bumbuli.....wangapi walikuja kwa mbwembwe na tushawasahau??!!!!
    Kama kweli aliingia madarakani kwa uhalali na kila anachokisema kitakua halali....

    Ila kama alituhadaa wananchi kwa kutumia mgongo wa mafisadi ili akawasafishe bungeni basi na alaaniwe na kila anachokisema kilaaniwe.
     
  14. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    wanaume suruali mko wengi.

    siyo januari peke yake mkuu.
     
  15. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Keshafuta machozi baada ya kuukosa uwaziri hata baada ya kuleta timu ya waganga kumuagulia?
     
  16. Gobegobe

    Gobegobe JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Amesema kama mwenyekiti wa kamati ya Bunge ya Nishati na Madini tayari ameshaanzakazi ya kushughulikia tatizo la umeme nchini kwa maarifa zaidi, ari zaidi, nguvu na kasi zaidi.

    Kwa kuanzia wamefanya ziara bwawa la mtera na baadaye watakuwa na kikao cha kamati DSM kwa wiki nzima baada ya kumalizika kwa mkutano wa Bunge.
     
  17. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mtoto wa nyoka ni nyoka sasa kama baba yake mzazi Tahira mropokaji sasa tutarajie nini kutoka kwa huyu ****
     
  18. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu, hayo ni matokeo ya kilauri
     
  19. L

    Lydia Mcharo New Member

    #19
    Feb 14, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo kijana ana matatizo ya akili, uongozi siyo ufisadi ila ni uwezo wa kupambanua mambo na kusoma alama za nyakati kama wenzao chadema walivyoanza kuzisoma...
     
  20. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #20
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoto wa nyoka ni nyoka. Kama nyoka anatembea kwa kutambaa usitegemea mtoto wa nyoka akatembea kwa miguu.

    Kanali Yusuf Makamba si unajulikana kwa mipasho jamani, sasa tushangaa nini ya January??
     
Loading...