Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bungeni kwawaka moto, ripoti za kamati zaibua mjadala mkali!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Arusha Mambo, Apr 18, 2012.

  1. Arusha Mambo

    Arusha Mambo Senior Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wabunge wameanza kikao cha Jioni kujadili taarifa za Kamati tatu za Bunge, Kamati ya Hesabu za Serekali, Mashirika ya Umma na Serekali za Mitaa. Jumla ya Wabunge 51 wameomba kuchangia.
    ================================

    Chanzo:Tanzania daima
     
  2. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nawapata live kutoka mbelee
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Loud and clear!
     
  4. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tupo pamoja leo hakuna wabunge wengi kama jana.
     
  5. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,641
    Likes Received: 1,284
    Trophy Points: 280
    Mjadala umepamba moto, wabunge wamechachamaa, serikali haifanyi ipasavyo. Tune TBC.
     
  6. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Duh! Kumbe Madiwani huwa wanalipwa Sh 4000 kwasiku akiwa kikaoni! Ngoja niendelee kubangaiza.
     
  7. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Pamoja mkubwa, ngoja tusikilize.
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Tatizo wakitoka kwenye hilo jengo wote kimyaaaaaaaa!!!!!!!!
    Wanabaki wabunge wa CHADEMA wanahaha na harakati za kuwasaidia wananchi
     
  9. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    halmashauri zetu wanatafuna pesa za walipa kodi kwa miradi hewa. Mishahara hewa ni miradi yao pia. Mungu twaomba utunusuru.
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,724
    Likes Received: 4,569
    Trophy Points: 280
    Copy that!..
     
  11. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    lekule leizer anafuka kweli..
     
  12. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Naona kama anataka kumwaga chozi!
     
  13. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    tupeni ripoti wengine tuko mbali
     
  14. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Asante kwa huu waya Mkuu!
     
  15. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Aisee hii kali! Yaani gari la halmashauri ya wilaya serikali imelifanyia matengenezo kwa garama ya shilingi milioni 11 halafu jamaa akajiuzia gari hilo kwa shilingi milioni moja na nusu???:shock:
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kwa mwezi haizidi 150,000
     
  17. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    huyu mbunge wa mwibala balaa.....
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu unashanga mbona kuna kiongozi pale General Tyre (Arusha)alijiuzia gari kwa US$ 100
     
  19. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    safi sana nawapata vema kuna mbunge anamwaga nondo kuhusu uuzwaji wa majengo kwa mohamed enterprises nk sijajua ni nani huyu.
     
  20. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    jana mkulo amenunua gazeti la jamhuri lote ..gazeti hilo lilikuwana taarifa hii ambayo anasema huyu mbunge wa mwibala
     
Loading...