Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani waalimu wenzangu, nafikiri hili litatufaa zaidi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by semako, Dec 2, 2011.

  1. s

    semako Senior Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutokana na madai yetu kupigwa kalenda kila mara tugome kisaikolojia,kama una vipindi 50 fundisha 4 tu kisha nenda katafute mahali pengine;Kumbuka kisingizio cha ugaidi ndio sababu ya kuzuia maandamano.
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Me nimeanza kitambo tu mdau
     
  3. Wang'wise

    Wang'wise JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naomba ukumbuke kuwa Ualimu ni wito
     
  4. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Fk wito atakula chaki???
     
  5. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Acha upumbavu wewe. Wito ndio mdudu gani. Ualimu ni kazi kama nyingine. Heshimu taaluma za watu.
     
  6. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ukifika kwa darasa toa exercise swali moja then unayeya halafu tuone nani zaidi?
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wito? wewe wito wako ni nini bwana, wenzenu wito na ninyi je MNAKUWA WEZI TUU!
     
  8. A

    Anny marwa Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wito wa nini? Kwahiyo utakubali kugandamizwa kisa wito, ni kazi inayotakiwa kuheshiwa na kila m2, mwlm akiamua kulipumbaza toto lako anaweza.
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu kunahaja ya kutafuta jinsi nyingine ya kugoma lakini hii itafanya vizaliwe vichwa vingi vya aina ya jk na kitu ambacho hatutaki!
     
  10. k

    kuniyachuma Member

    #10
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    polee sana, wenzio tupo nusu fainali!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  11. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,434
    Likes Received: 930
    Trophy Points: 280
    Eti eeh ni wito wakati unalala njaa?
     
  12. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,434
    Likes Received: 930
    Trophy Points: 280
    Fanyeni anzeni kufundisha somo linaloitwa CCM wanyonyaji,wafundisheni watoto kuichukia CCM.
     
  13. b

    beny hiluka Member

    #13
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuwa na huruma kwa binadamu wengne.
     
  14. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nadhani ndo itakuwa powa maana serikali haioni umuhimu wao! hawajui kwamba walimu ndo CPU
     
  15. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #15
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Fanyeni ule mgomo mdogo mdogo wataona tu
     
  16. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #16
    Dec 3, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Njoo private school ndugu....acha woga coz ni ngumu kugoma na primary school teachers.
     
  17. M

    MyTz JF-Expert Member

    #17
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuu hilo somo likiwepo, nitajitolea kufundisha bila malipo...
     
  18. M

    MyTz JF-Expert Member

    #18
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wito upi mkuu?
    thamini taaluma na utu wa wenzako wewe...
     
  19. MANAMBA

    MANAMBA Senior Member

    #19
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tangu lini waalimu wa bongo wakagoma? Tatizo ni kwamba hawatambui nguvu yao, hivyo wanaishia kufa na tai zao shingoni
     
  20. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #20
    Dec 3, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ualimu ni Kazi na watu wameitikia! Kama wito nenda halafu usilipwe! Ualimu kazi.
     
Loading...