Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani ebu oneni Layout ya Website hii then Semeni

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by sekulu, Jun 1, 2011.

  1. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sidhani kama kuna Haja ya kubishana kwamba hi website ni nzuri au mbaya!



    Mzumbe.jpg
     
  2. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Zamani Haikuwa hivi na leo hii na siku zinavozidi kwenda ndo inazidi kuwa mbaya!
     
  3. Mbwiga_Plus

    Mbwiga_Plus Senior Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkubwa Sekulu!
    Hujaeleweka unachotaka!
    KWANZAUMESEMA HAKUNA SABABU YA KUBISHANA KUWA NI NZURI AU MBAYA!..as if tayari kuna watu wamebishana!
    Lakini mwenyewe unajisahau na kuvunja katazo lako kwa kusema kuwa sasa hivi inazidi kuwa mbaya
     
  4. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ngoja watalaam watue hapa watufafanulie kwa upande wangu haijanivutia, ni kama vile there is something missing.
     
  5. S

    Sumu JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 5,131
    Likes Received: 1,280
    Trophy Points: 280
    Hii inaonyesha ni jinsi gani hii nchi ilivyo na mizengwe. Naombeni mnisaidie keys za kaspersky internet security 2011.
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    umeeleweka mzee
     
  7. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Anyway labda ni kwa kuwa nimekuwa nikifuatilia kwa muda, Ishu ni kwamba hii site ilikua ina lay out nzuri sana but siku zinazidi kwenda na ndo inazidi kuwa mbaya!, Tangu mwaka 2005 naiangalia na lay out inazidi kuporomoka,
    Samahani kama nimekuchanganya!, au kama utakuwa haunielewi
     
  8. Firefox

    Firefox Senior Member

    #8
    Jun 1, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    KUNA JAMAA ALIWATENGENEZEA WEBSITE NZURI KWELI, LAKINI SIJUI WAMESHINDANA NINI NA ADMINISTRATOR KUIWEKA, NA JAMAA MWENYEWE HAKUWA HATA ANATAKA HELA, HEBU ONENI WENYEWE WADAU.

    Mzumbe University - Welcome
     
  9. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Weeeraaaaaaaa,
    Hawa jamaa sijui vichwa vyao vikoje jameni
     
  10. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Nimetazama Source naona hii ni static page

    Technically Pia haijafuata basic standards za kudevelop Tovuti . Moja yake ku kutengenaisha presentaion na layout yaani CSS na HTML. Wao wamechanganya zote kwenye file moja Sijaona wametumia DTD gani ili kujaribu page verfication na validation.

    Vitu kama Staff directory , Reasercha and publication vilitakiwa takuwa kuwa kwenye database na sio flatfile.

    While machoni inaweza kuonekana inapendeza but simple upadate au postiing new artcle lazim watafute mtaalam.

    Mbona kuna Open source CMS kibao tu na nzuri kwa nini hao wanaowatengenezea wasitumie cms kama za joomla au wordpress.
     
  11. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kama hawajui kabisa na hawana wataalam inakuaje??
     
  12. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    kitengo cha it mzumbe kina watu wachache sana-IT specialist kama kina batholomewo,mudy n.k wapo vyema-sijui kikwazo ni nini
    na hii website yao haina sehemu yoyote yenye vacancies/employment, nashindwa kujua kwa nini hawaweki hii kitu
     
  13. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hii website naifahamu sana na tuliwahi kupewa kuidesign ktk assignment chuo coz it was one of the best in tz 2006/2007, tatizo hapa ni design principles zimekiukwa kwa nguvu zote, hii mimi ninahisi ni kutokana na bajeti ndogo inayotolewa kudesign/redesign system siamini kama unaweza ukadesign website ya shule kwa tsh laki 5 labda kama utakimbilia physical design without analysis etc na matokeo yake ndio hayo unayoyaona
     
  14. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Umenisoma sna, Asante
     
  15. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #15
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hahahahahahahahh:pound:
     
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #16
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,180
    Likes Received: 8,706
    Trophy Points: 280
    Au hiki ndicho kilichowafanya wakatae "mohamed kawia" ?
     
  17. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #17
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Huwezi jua Mashirika ya uma yana Mambo sana, tena Saaana!, Kunasehemu nilikua nafanya Intern kwenye Mambo ya IT, Kna Mzee mmoja akasema jamani tuwe makini hawa vijana wasije kuchukua nafasi zetu baada ya hapo tulitengwa mbaya kabisa mpaka tuliondoka kwani tulikua hatupewi kazi, tukipewa kazi jamaa wanakuja wanajifanya wanatukataza kufanya ili wafanye wao then zikiwashinda Wanarudi kutuomba tuwasaidie, Tulikaa kama matikiti maji!
     
Loading...