Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamaa kalambaa dv anataka ushauri

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kichaa1972, Jul 24, 2009.

  1. k

    kichaa1972 Member

    #1
    Jul 24, 2009
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watz wenzangu jamaa kalamba dv visa pre selected anaombeni mwanasheria anayeweza kumsaidia maana issue imekaa kama mlima kitonga unajua tena sheria za nchi za watu bwana ,
    Asanteni
    kichaa
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    breaking news: awe specific anataka ushauri wa namna gani?
     
  3. Tatu

    Tatu JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2009
    Joined: Oct 6, 2006
    Messages: 1,078
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Pre Selected, sijawahi kusikia hiyo. Awe mwangalifu isije ikawa wa West wanataka kuingiza mtu mjini.
     
  4. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    ushauri wa bure huu hapa
    LEGAL AGE OF CONSENT

    STATE AGE
    Alabama 16
    Alaska 16
    Arizona 18
    Arkansas 16
    California 18
    Colorado 15
    Connecticut 15
    D.C. 16
    Delaware 16
    Florida 16/18 (bill pending)
    Georgia 16
    Hawaii 14
    Idaho 14
    Illinois 16/17
    Indiana 16
    Iowa 18
    Kansas 16
    Kentucky 16 - [1]
    Louisiana 17
    Maine 16
    Maryland 16
    Massachusetts 16/18
    Michigan 16
    Minnesota 16
    Mississippi 16 - [2]
    Missouri 17
    Montana 16
    Nebraska 16
    Nevada 16
    New Hampshire 16/18
    New Jersey 16/18
    New Mexico 17
    New York 17
    North Carolina 16
    North Dakota 18
    Ohio 16
    Oklahoma 16
    Oregon 18
    Pennsylvania 16
    Rhode Island 16
    South Carolina 14/16
    South Dakota 16
    Tennessee 18
    Texas 17
    Utah 16/18
    Vermont 16
    Virginia 15
    Washington 16
    West Virginia 16
    Wisconsin 18
    Wyoming 16
    Puerto Rico 18



    FOOTNOTES:
    [1]Age 16 if the man is 21 or older.
    [2]If the female is over 12, the status applies only to virgins.
     
  5. k

    kichaa1972 Member

    #5
    Jul 24, 2009
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anataka ushauri wa kisheria bwana.si unajua utata wa mambo haya mwanangu wewe kama kuna mwanasheria wewe tupatie tuhangaike naye
     
  6. k

    kichaa1972 Member

    #6
    Jul 24, 2009
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    najua watz wanjua kufikiria mambo ya utapeli si tanzania hapa jamaa amekula hiyo visa mwanagu anatafuta mwanasheria
     
  7. k

    kichaa1972 Member

    #7
    Jul 24, 2009
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uko nje ya topic bwana
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    wewe naawe hueleweki.....msada gani wa kisheria anataka? jinsi ya kupata visa aau nini? hebu weka sawa
    pili hio dv yake kama katumiwa kwa email ajue ni famba.......
     
  9. k

    kichaa1972 Member

    #9
    Jul 24, 2009
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anataka kupata hiyo green card bwana ndoo mambo lottery hayo
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    aaisee kazi kweri kweri......ni hivi kama li apply yeye mwenyewe naa ktumiw mtokeo kw njia ya posta basi ajue kashinda....na kama kapata ile nofication basi kuna maelezo yote mule ndani cha kufanya hakuna cha mwanasheria wala mhandisi wala form 6 kusaidia hapo.......aende ubalozini atapata maelezo yoote
     
  11. k

    kichaa1972 Member

    #11
    Jul 24, 2009
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Iko complecated zaidi ya hivyo mwannchi wangu jamaa ako hapa amemaliza shule na vidoiido vyake unatakiwa uwe hivi na vile hapa si unajua vinginevyo angekwenda bila shaka kuchukua bwana
     
  12. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    mkuu ulifaulu darasa la 7? sikuelewi kabisa una maanisha nini......
     
  13. k

    kichaa1972 Member

    #13
    Jul 24, 2009
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilifaulu la saba na kuendelea sanaaa ansante.
    katumiawa kwa njia ya posta amechagulia kwa hiyo green card lakini si unajua mambo ya kubobea hapa umemaliza shule unatakiwa kwenda kwenu kijijini bwana ndoo issue iko hapo
     
  14. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    hongera kwa kufaulu.....
    kama nimekuelewa ni kuwa jamaa wako yuko majuu,sindio? so kalamba kijani anataka kuendelea kukaa huko,au ikoje?
     
  15. Dilunga

    Dilunga JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 679
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kichaa1972,

    "DV Visa" ndio nini?
     
  16. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2009
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Huyo jamaa haitaji mwanasheria wala nini, nini asichoweza kujaza kwenye hiyo form, income yake ya mwaka na tax aliyolipa?. Kama hajawahi kwenda US kwa maana hiyo hana SS# kwa hiyo hapo hajazi kitu. Mwambie asijaze habari za kizushi kwenye hizo form, vinginevyo atalala ngoma.
     
  17. Pundamilia07

    Pundamilia07 JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2009
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yo Yo
    Umeshamuelewa huyo kichaa anataka mwanasheria kwa ajili ya nini hasa?

    Nimefuatilia mtiririko lakini inaonekana jamaa kujieleza ni kabla ya namba 1.
     
  18. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Kichaa1972 Maelezo yako mbona Tata?Ina maana huyo Jamaa yako yupo USA na kacheza Lottery Visa (DV-1) akafanikiwa au vipi?........Kama ni hivyo kwa ujumla hali itakuwa ngumu kidogo! Kutokana na maelezo yako,kama nimekuelewa vizuri ina maana jamaa alimaliza shule yake na baadaye akaishi bila visa,visa yake (F1) inakwisha mara baada ya kumaliza shule.

    Kwa ujumla ukiwa ndani ya USA hawa-process hiyo DV-1 visa,akiwasiliana na watu wa Immigration watamshauri arudi kwenye domicile Country ili afanye process huko,kitu kikubwa wanachokiangalia ni vipi uliishi USA,kama hata kwa siku moja uliishi visa ikiwa ime-expire ujue utakuwa disqualified.
    Ikiwa ulikuwa unaishi na valid Visa hakuna tatizo watakushughulikia na baadaye utafanyiwa Medical Examination,kulipa visa fee na kuruhusiwa kuingia kwa DV-1 visa.

    Ikiwa umepata barua kutoka Visa Center NH ujue kuwa umeshinda..kinachotakiwa ni kutayarisha documents zako na kungoja siku ya appointment Ubalozini...Ifuatilie vizuri hiyo barua kila kitu kimewekwa wazi kwenye barua hiyo.

    Jambo muhimu na mara nyingi ni kikwazo kwa wengi, ni lazima umtafute mtu ambaye yupo Marekani atakuwa (Mdhamini) sponsor wako...Kumbuka mtu huyo awe na kipato cha zaidi ya $ 15,000 kwa mwaka ($12,000 Federal poverty line + $3,000)...atakuandikia barua yenye contacts zake na kuwaeleza Ubalozi kuwa utafikia kwake mpaka utakapopata SS# yako.
     
  19. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Kwanza kabisa hongera zake Msafiri. Yuko bongo, US au nchi gani?

    Amepata barua ya kwanza au ile ya pili inayokuja mwezi mmoja kabla ya interview? I believe the interviews begin in October if this hasn't changed.

    Akienda kwenye interview anaweza kuulizwa kuhusu affidavit of support I - 134 (a US based sponsor with tax returns and a fat W2 would settle this, a Tanzanian bank statement is also acceptable I belive, not sure), keep eyes fixed on the visa bulletin, have all your educational credentials (only up to O level certificates, anything more looks nice but is not required) resumes, medical records, birth and marriage certificate(s) as applicable, police certificate saying you are not a criminal (kama upo Dar nenda makao makuu ya home affairs pale mtaa wa Ghana) passport, all their correspondence including the appointment letter, ready

    And above all have their $755 at the ready.

    Halafu kwa sasa hivi google should this guys friend, doing research, getting all the documents in order etc

    Kuna forum wanatoa experience zao za interview hapa

    Kama ana maswali specific alete tutafanya some webcrawling pamoja.

    Again hongera zake msafiri.
     
  20. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2009
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Diversity Visa aka Green Card!
     
Loading...