Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ivory Coast Vs Tanzania

Discussion in 'Sports' started by Mphamvu, Jun 2, 2012.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Mechi hii ya kwanza ya kuwania kufuzu kombe la dunia 2014, itachezwa saa 2:00 usiku (EAT) kwa mujibu ESPN Soccernett katika uwanja wa kumbukumbu ya Felix Boigny mjini Abidijan.
    Updates nitaomba ziwekwe hapa pamoja na link za kutazama game. Na kama kuna anayefahamu kituo cha televisheni kitakachoonesha mechi hiyo kwa hapa nyumbani atuambie.
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Ni Ivory Coast vs Simba Mseto.
     
  3. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Jjjjje je je je umejiandaa na kikapu cha magoli? Me nimejiandaa kucheka tu,maana hamna timu hapo!
     
  4. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Wameandama na kiongozi wao Rage?Nawaombea wasifungwe zaidi ya 8.Maana watasingizia wamelala reception.
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Akili za Milioni 750, kweli Akilimali kama jina lako.
     
  6. H

    Hute JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,514
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    jamani, na mimi natamani kuangalia hii mechi, pamoja na kwamba mimi sio mwana simba, naamini leo watacheza vizuri ili kujilinganisha na wenzao wa yanga waliokuwa at least hawafungwi bao nyingi sana...nasema hivi kwasababu kipindi cha nyuma wengi wa wachezaji walitoka yanga, sasa wanatoka simba sasa hawa wekundu wasijefikiri wanacheza na yanga iliyokuwa kwenye migogoro ikaamua ifungwe tano bila kwa makusudi, na simba nao wameridhika kuona kama wao wanaweza sana mpira, kumbe simba wamefanyika kiboko cha wanayanga kuuuchapa uongozi mubovu......Mungu ibariki Tanzania, Mungu isaidia Taisfa stars:lock1::lock1::lock1::lock1::lock1::lock1::lock1::lock1::lock1::israel::israel::israel::israel::israel::israel::israel::israel::israel::israel::israel::israel::israel::israel::israel:
     
  7. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    4-1 inatosha
     
  8. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kudadadeki hiyo saa 2 haifiki tu....
     
  9. Mr. Mwalu

    Mr. Mwalu JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kenya 0 - 0 malawi 90 + 5 mins
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Naomba kujua mechi ya mwisho kati ya Yanga na Simba matokeo yalikuwaje....kama hujui usini jibu....!?
     
  11. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hivi na zile 5-0 kumbe yanga,! Mlilala reception!?
     
  12. H

    Hute JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,514
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    ilikuwa ni tano bila, lakini yanga walifanya makusudi, walizembea makusudi kama adhabu ya kuwaadhibu viongozi wao kutokana na mgogoro uliopo....ni kama vile unaenda kuwinda, afu digidigi anakuja home kwako anaingia ndani anakaa sebuleni, utakachofanya pale wewe hutumii ujuzi wowote, wala ile mitego uliyozoea anayokusumbuaga kule porini, unaingia ndani unachukua kisu unamchinja,...lakini ni mteremko....kama kusingekuwa na mgogoro, simba ingefungwa na yanga kama ilivyo kawaida yao.....yanga oyeeeeeeeeeee
     
  13. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    walilala mapokezi ya hoteli...!
     
  14. Kilakshari

    Kilakshari JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2012
    Joined: Dec 13, 2008
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tuwe wastaarabu kidogo, timu ya Taifa imeshachaguliwa. Sioni kama kuna busara kuiita ya Tanganyika au Simba. Badili hiyo heading toka Tanganyika weka Tanzania. Na mambo ya utani wa Simba na Yanga yasijadiliwe kwanza, au muanzishe thread nyingine.
     
  15. M

    Masuke JF-Expert Member

    #15
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Na hiyo ndo timu ya Taifa tuliyonayo, vyovyote itakavyokuwa hiyo ndo Taifa Star na bendera waliyopewa kwenda nayo ni ya Taifa, jezi zao zina nembo ya TFF na rangi za bendera ya Taifa, mimi mwenyewe nimepiga uzi wa Taifa star hapa nilipo nasubiri kuangalia vijana wa Kim Poulsen kuona watakavyopeperusha bendera ya Taifa, Kila la heri Taifa star: kwa kumbukumbu kikosi kinaweza kuwa: Juma Kaseja, Shomari Kapombe, Amir Maftah, Aggrey Morris, Shaban Nditi, Sure boy, Mwinyi Kazimoto, Frank Domayo, Mrisho Ngasa na Mbwana Samatta.
     
  16. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #16
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    nimependa heading yako !!
     
  17. P

    Pazi JF-Expert Member

    #17
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 2,901
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana na kila ulichosema Hapo wanaoandika hivyo ndio wachocheo wa ujinga na kukosa elimu na bila kuona mbele mazara yake Elimu ni muhimu lasivyo mtashindana ubishi wa kijiweni mpaka kesho.
     
  18. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #18
    Jun 2, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    haya maelezo hayafanani na hali halisi,huwezi kuchafua historia ili kumkomoa nchunga. Tatizo la yanga,! Ni kuamini kuwa kila timu inayofungwa na Simba ni mbovu, sasa imetokea kwao na hawataki kukubali kuwa ni wabovu wanaanza visingizio , ooo... Wazee waliamua timu ifungwe ili kumkomoa nchunga. Mlifungwa sababu timu ilikuwa haina uwezo uwanjani.
     
  19. k

    kazidi Member

    #19
    Jun 2, 2012
    Joined: Jul 7, 2008
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Lesotho wamekula 7-0 kwa Ghana leo....mmmmmh
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Jun 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,208
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    yanga vs drogba
     
Loading...