Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ivi kazi hii ni ya nani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tabutupu, Oct 29, 2011.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,992
    Trophy Points: 280
    Wote tunavaa nguo zinazo itwa nguo za ndani, boxer, nguo ndogo, chupi ni baadhi ya maneno yanayo tumika.

    Swali: Ivi nani anawajibu wa kumFulia mwenzie nguo yake ya ndani. (mke /mume/HG ?).
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,298
    Trophy Points: 280
    its never boring in here...
     
  3. v

    valid statement JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    una fua mwenyewe.
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwanini wajibu uwe wa mwingine tofauti na mvaaji???

    Wajibu ni wa mvaaji....mwingine akifanya anasaidia na sio kwamba ni kazi yake!!!
     
  5. m

    mhondo JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
     
  6. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,776
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    mie ningependa sana kumuoshea mke chupi zake.....thats so hot!!!
     
  7. m

    mwanamke1 Member

    #7
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukifuliwa na mpz ni raha sana.....
     
  8. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Cheap and Low sredi to discuss
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama hicho ndicho kinachoonyesha ni mwili mmoja basi wale wanaofua na mashine miili yao imeungana na mashine!
     
  10. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hakuna mwenye wajibu wa kumfulia mwenziwe
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    si unavaa mwenyewe? Then fua mwenyewe
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kama ni mume wangu, namfulia kwa raha zote na nitafanya kazi zote za nyumbani, my biggest problem napenda mwanaume anayerudi nyumbani mapemaaa, saa 12 kiwa home basi mie najiona malkia
     
  13. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mi bwana wakati nikiwa mdogo niliambiwa ni mwiko kufua nguo ya ndani. hiyo ni kazi ya mke
     
  14. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Inatakiwa ya mume afue mke na ya mke afue mume!hii itazidisha mapenzi!
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Kila mmoja afue yake mwenyewe. Hilo ni jukumu la mvaaji unless otherwise............!
     
  16. chavka

    chavka Senior Member

    #16
    Oct 29, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mh inategemea na mapenz yenu
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,708
    Likes Received: 4,438
    Trophy Points: 280
    Mmmh hua nazikuta safi japo hua napenda nifue mwenyewe
     
  18. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,992
    Trophy Points: 280
    Mbona housegirl hawapewi nafasi wakati ndoo wanawafulia kilasiku
     
  19. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Na ce ambao ha2vaagi inakuaje wakuu?
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    uandishi wa kitoto sana huu, ni ngumu kuelewa ulicho andika
     
Loading...