Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

IPP Media website wamechoka kazi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rubabi, Apr 10, 2009.

  1. R

    Rubabi Senior Member

    #1
    Apr 10, 2009
    Joined: Nov 30, 2006
    Messages: 174
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila nikiingia kwenye website zao links hazifanyi kazi,hawana hata contact namba ya kuwajulisha matatizo.

    Webmaster una taarifa ?
     
  2. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2009
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwa sisi tuliokuwa ngambo ni tabu tupu. Na hii ni mara nyingi sana mpaka na shindwa kuelewa
    SANASANA HABARI ZIKIWA MOTOMOTO
     
  3. C

    Consultant JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2009
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,978
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    Hilo ni tatizo la kitaifa. Umeshawahi kutembelea KikweteShein.com Ni shida tupu. Jaribu kuvisit pale, kama una bahati ikafunguka, gonga sehemu ya 'prime minister'.....
     
  4. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2009
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nilishakata tamaa, hiyo site wala sienda tena.
     
  5. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2009
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,512
    Likes Received: 1,225
    Trophy Points: 280
    Yaani mimi hakuna website INAYONIKERA kila nikiifungua kama IPPMEDIA yaani jamaa wamechoka vibaya sana. They reflect the true vices consuming our country. Lack of thinking!

    YAANI JAMAA HAWAKO CREATIVE. Website features zake ni zile zile miaka nenda rudi. Vimaandishi ndo hivyo. Ukifungua ..page not available..it sucks! Big time! Kifupi website imechoka sana... Yaani mimi siku hizi hata naweza kumaliza mwezi bila kuifungua. Mnyonge mnyongeni ila haki yake mpeni..fungua website za magazeti ya nation/Standard Kenya...jamaa website zao zinavutia na ziko very uptodate....features ndo safi..the website is user friendly sana... Siku hizi hata monitor ya Uganda iko much much better kuliko IPPMEDIA. Hata za Somalia they are doing much better..compare na hawa wachovu wa IPP!

    Kwa kweli kama hawa jamaa wanapita humu..tafadhali angalieni hiyo website..kama vipi muifunge tuu ijulikane..ni aibu aibu kabisa! I hope you can take note of this and work on this issue. Ila mjue website yenu inakera sana hata kuiangalia...Please do something!

    Hivi mkulu wa IT ni nani pale IPP? Its so disgusting kabisa.
     
  6. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Granted IPPMedia ni wachovu, lakini mimi nafikiri hapa inawezekana kabisa kwamba kuna zaidi ya uchovu.Inawezekana wanaona effects za watu kusoma magazeti mtandaoni katika kupungua mauzo ya magazeti yao na wanafanya makusudi kutoweka habari hizi.

    Ingekuwa vizuri kama wangewajulisha watu kwamba "tutaweka baadhi ya makala na ripoti tu, nyingine zitapatikana katika print version" kuliko kuacha watu wategemee kupata habari zote halafu wakakuta "Page Not Found" au upuuzi mwingine kama huo.

    Very unprofessional.
     
  7. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Ni kweli kabisa na siku hizi ndio kabisa huna utakapokong'oli ukapata habari ,na nafikiri kama wanazuia watu kusoma habari kwa internate watakuwa wajinga maana bei ya kuingia kwenye mgahawa wa mtandao ni kubwa kuliko bei ya gazeti ila ikiwa wanazuia tulioko ugaibuni tusione watakuwa hawana kosa ,wapo sahihi kabisa ,waelewe tu faida itakuwa haipo maana wanaotumia mtandao kusoma habari ni wachache na wakumbuke magazeti yao sidhani kama yanauzwa nchi za mbali na hata likikufika linakuwa nyang'anyang'a.
     
  8. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mengi and Crew vipi tena??

    Afadhali mkaifunga IPP media wakati mkijipanga upya!!!
     
  9. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2009
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi binafsi nimechoka hata sipotezi muda wangu kuitafuta. Ninafikiri wahusika wamechoka kazi kama hawajafukuzwa kazi.
     
  10. M

    Mtu wa Kawaida JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2009
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 201
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    [/I]
    Kweli kabisa yaani wanakera sana kwa hii hali.
     
  11. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    yaani wanakera sana, hadi niliacha kutazama huko. Nilifikiri tatizo ninalo peke yangu.
    Kweli bado kuna matatizo katika developing country kama Tanzania. Sasa nini maana ya web, basi wafute tu wasiwe na web.
     
  12. S

    Samwel JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2009
    Joined: Mar 25, 2007
    Messages: 224
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamaa wamechoka mbaya.Kutwa kushinda kuandika habari mabaya za Masha na ushabiki wa kisasa usio na manufaa kwa wananchi.
    Kama ni tatizo la kitaifa mbona magazeti mengine website za zinafunguka?
     
  13. R

    Rubabi Senior Member

    #13
    Apr 11, 2009
    Joined: Nov 30, 2006
    Messages: 174
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na ni vigumu kumjulisha webmaster.
     
  14. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Wana office pale hidery plaza au karibu na new africa hotel nje kidogo ya mji ni mikocheni mkuu wao nafikiri anaitwa erick nafikiri hawajui hata tovuti zinaweza kutengeneza pesa nyingi sana kwa njia ya matangazo mbali mbali ila yote tisa mwenye tovuti ndio mwenye amri ya kuendeleza au kudumaza na sio wachangiaji au watumiaji
     
  15. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2009
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 6,862
    Likes Received: 2,378
    Trophy Points: 280
    Adding my point this is crazy! The truth is I have no trouble finding my way to different tanzanian websites- but sometimes I can't remember why I'm browsed through ippmedia.
     
  16. K

    Koba JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    Not Found
    The requested URL /ipp/alasiri/2009/04/14/135030.html was not found on this server.


    --------------------------------------------------------------------------------

    Apache/2.0.51 (Fedora) Server at IPPMEDIA Main Page Port 80





    ....just shut down your useless website!
     
  17. Killuminati

    Killuminati JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2009
    Joined: Apr 24, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Need i say more?
     
  18. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #18
    Apr 14, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Mtumie ujumbe webmaster!
     
  19. Killuminati

    Killuminati JF-Expert Member

    #19
    Apr 14, 2009
    Joined: Apr 24, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Kaka hiyo kitu ni ya long time, seems like the so-called webmaster is on vacation in Hawaii or something.
     
  20. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2009
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Naanza kuamini hii ni policy ya IPP kuondoa magazeti yao online...haiwezekani makosa yachukue muda mrefu hivyo kurekebishwa kwa kampuni kama ipp. I hope I am right...
     
Loading...