Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I salute and love women!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fidel80, Mar 23, 2010.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Acheni niwape heshima iliyotukuka wanawake woote duniani

    Mmmm jaribu kufikiri haya

    ANAKUFUMANIA: Analia, ananyamaza, anasononeka, unambembeleza anakuelewa anakusamehe halafu anasahau!!!

    UNAZAA NJE YA NDOA: Anasononeka na kulia sana . Anakuchukia lakini baadaye anakusamehe. Halafu analea mtoto uliyemzaa nje kwa upendo. Kama ni kuchukiwa atachukiwa mtoto, si wewe uliyefanya umalaya!

    UNARUDI USIKU WA MANANE UKIWA MTUNGI: Anakukaribisha, anakuandalia chakula, unagoma kula. Anahifadhi chakula alichokuandalia bila manung'uniko.

    UNAAMKA ASUBUHI NA MAHANGOVER: Anakuandalia staftahi (saa nyingine unagoma kutumia staftahi yake unakimbilia baa kwenda kunywa Supu na kuzimua. Wala halalamiki!

    CHAKULA CHA USIKU:
    Ushapiga mtungi wako, unataka huduma. Unamrukia, hamna maandalizi unamuumiza. Anavumilia ili akuridhishe. Na kesho yake tena inaweza tokea hii; hana kinyongo!

    UNAJIANDAA KWENDA KIBARUANI: Unakuta kashakuandalia viwalo, suruali imenyooshwa kama ya askari trafiki, shati limepigwa pasi ya maana! Nguo ulizovua jana zimeshalowekwa tayari kwa kufanyiwa usafi! Ulichomuudhi jana kashasahau na kukusamehe!

    UNAMPA UJAUZITO: Anauthamini, anautunza anajifungua kwa uchungu, mtoto anakuachia wewe umpe jina, la kwake halimo kabisa kwenye majina atakayotumia mtoto! Na pamoja na uchungu wa kuzaa, bado yuko radhi kukuzalia mtoto mwingine na mwingine tena!Na mengine meeeeengi sana wanafanyiwa hawa watu lakini WANASAMEHE, WANAVUMILIA! Ni watu muhimu sana hawa watu maishani mwangu!

    HIVI INGEKUWA WANAUME WANAFANYIWA HIVI INGEKUWAJE?
     
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mmmh jdbulogu spoti?????????????????????????????????????????????????????????
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    Mar 23, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hivi hii si ndo ile aliyoitoaga Geoff wiki chache kabla hajaoa au?
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    HEHEHEHE!akikuona x-pin shaurilo
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    last EDITED BY Invizibo.
    reason:repititive:D:D
     
  6. bht

    bht JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    orijino version ni ya Xpin babu yako.......
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Jibuni hoja bana!
    Wanaume hawana uvumilivu huo, wao ni "one mistake-KWENU!:)
    Hongereni sana akina mama!
     
  8. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    not again puh leeeeeeeeeeeez!!!
     
  9. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    ahahahahaaaaaa.Invizibo bana.
    jd-nyepesinyepesi.???!!! haya tuendeleee
    alijisemea MMK,WaTZ tunapenda mepesimepesi.
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    dada yetu yule nae kumbe anacopy na kupaste, halafu kutwa kulalamika JF inamfuatilia, yeye katokana wapi na thread ya mpenzi Iribini...Ila msacha ulibamba na lijithread....big up Iribini
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Mar 23, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,957
    Trophy Points: 280
    Ukweli ni kwamba wanawake wanatakiwa kuwa imara na si kuendekeza ujinga ujinga kama huu. Mwanamke aliye imara hawezi kuvumilia ujinga, unyanyaswaji, udhalilishwaji, na upuuzi mwingine unaofana na hayo.

    Kwa hiyo mimi nasema super dupa big up kwa wale wanawake wote walio imara, wenye msimamo unaoongozwa na common sense na wenye maadili mazuri.

    Hawa wengine walio ma weakling...heck they deserve the shitty treatment that they get from the low down, no good men that they deal with.
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Kwa wanaume kama wanetundewa hivyo basi tusingekuwa na familia tena. manake kama akisamehe basi wenzie watamwita majina mengi kama Zezeta au utasikia eti KAPIGWA SHUNTAMA na mambo mengine mengi kama hayo. Best hata kama hii thread imerudiwa hiyo siyo hoja ya msingi kubwa ni kuwa hawa mama zetu siyo siri sijui wameumbwaje manane ni wenye kuwa na msamaha kama Mungu hata kama ungewakosea bado watakusamehe tu. Kwa hapa JF, tunao dada zetu ambao wanaonekana kuwa na msamaha kama FL,Lily, Woman of sabstance, Pretty na wengine wengi tu ila kumbuka no law that has no exception.
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Mar 23, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,957
    Trophy Points: 280
    Lakini kwa nini wanaume wawatendee hivyo wanawake? Au kwa nini watu wapendanao watendeane hivyo (haijalishi nani anamtendea vibaya mwenzake kwani kuna wanawake nao huwatendea vibaya wanaume wao).

    Mimi namheshimu zaidi mwanamke anayechukua msimamo na kukataa kudhalilishwa, kunyanyaswa, na kutendewa vibaya kama vile mtumwa. Misamaha samaha kuwaendekeza watendaji mabaya na kudhani kuwa hata wakikutendea vibaya utawasamehe tu. Kusamehe samehe ovyo ovyo ni kujiwekea precedent mbaya.
     
  14. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
  15. N

    Nameless- Member

    #15
    Mar 24, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna tukio nililiona MAISHANI:
    Acheni niwape heshima iliyotukuka wanawake woote;
    IMAGINE:


    ANAKUFUMANIA: Analia, ananyamaza, anasononeka, unambembeleza anakuelewa anakusamehe halafu anasahau!!!

    UNAZAA NJE YA NDOA: Anasononeka na kulia sana. Anakuchukia lakini baadaye anakusamehe. Halafu analea mtoto uliyemzaa nje kwa upendo. Kama ni kuchukiwa atachukiwa mtoto, si wewe uliyefanya umalaya!

    UNARUDI USIKU WA MANANE UKIWA MTUNGI: Anakukaribisha, anakuandalia chakula, unagoma kula. Anahifadhi chakula alichokuandalia bila manung'uniko.

    UNAAMKA ASUBUHI NA MAHANGOVER: Anakuandalia staftahi (saa nyingine unagoma kutumia staftahi yake unakimbilia baa kwenda kunywa Supu na kuzimua. Wala halalamiki!

    CHAKULA CHA USIKU: Ushapiga mtungi wako, unataka huduma. Unamrukia, hamna maandalizi unamuumiza. Anavumilia ili akuridhishe. Na kesho yake tena inaweza tokea hii; hana kinyongo!

    UNAJIANDAA KWENDA KIBARUANI: Unakuta kashakuandalia viwalo, suruwale imenyooshwa kama ya askari trafiki, shati limepigwa pasi ya maana! Nguo ulizovua jana zimeshalowekwa tayari kwa kufanyiwa usafi! Ulichomuudhi jana kashasahau na kukusamehe!

    UNAMPA UJAUZITO: Anauthamini, anautunza anajifungua kwa uchungu, mtoto anakuachia wewe umpe jina, la kwake halimo kabisa kwenye majina atakayotumia mtoto! Na pamoja na uchungu wa kuzaa, bado yuko radhi kukuzalia mtoto mwingine na mwingine tena!

    Na mengine meeeeengi sana wanafanyiwa hawa watu lakini WANASAMEHE, WANAVUMILIA! Ni watu muhimu sana hawa watu maishani mwangu!

    HIVI INGEKEWA WANAUME



    TUNAFANYIWA HIVI INGEKUWAJE?

    Kwa leo acheni tu niwape



    heshima zao wanawake wote:

     
  16. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
  17. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jaribuni kutumia search bottons
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    tumechoka na hii thread sasa....aaah
     
  19. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #19
    Mar 24, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mpaka zinaboa! Mwendo wa kubandika na kubandua tu!
     
  20. bht

    bht JF-Expert Member

    #20
    Mar 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    this sickens
    mnaondoa hata ladha halisi ya hii kitu sasa loh!!!
     
Loading...