Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuwapu hongera wanawake

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Congo, Apr 18, 2012.

  1. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,002
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Hii nimeipata mahali. sijaitunga mimi.


    Kuna tukio nililiona MAISHANI:

    Acheni niwape heshima iliyotukuka wanawake woote;
    IMAGINE:

    ANAKUFUMANIA: Analia, ananyamaza, anasononeka, unambembeleza anakuelewa anakusamehe halafu anasahau!!!

    UNAZAA NJE YA NDOA: Anasononeka na kulia sana . Anakuchukia lakini baadaye anakusamehe. Halafu analea mtoto uliyemzaa nje kwa upendo. Kama ni kuchukiwa atachukiwa mtoto, si wewe uliyefanya umalaya!

    UNARUDI USIKU WA MANANE UKIWA MTUNGI: Anakukaribisha, anakuandalia chakula, unagoma kula. Anahifadhi chakula alichokuandalia bila manung'uniko.

    UNAAMKA ASUBUHI NA MAHANGOVER: Anakuandalia staftahi (saa nyingine unagoma kutumia staftahi yake unakimbilia baa kwenda kunywa Supu na kuzimua. Wala halalamiki!

    CHAKULA CHA USIKU: Ushapiga mtungi wako, unataka huduma. Unamrukia, hamna maandalizi unamuumiza. Anavumilia ili akuridhishe. Na kesho yake tena inaweza tokea hii; hana kinyongo!

    UNAJIANDAA KWENDA KIBARUANI: Unakuta kashakuandalia viwalo, suruwale imenyooshwa kama ya askari trafiki, shati limepigwa pasi ya maana! Nguo ulizovua jana zimeshalowekwa tayari kwa kufanyiwa usafi! Ulichomuudhi jana kashasahau na kukusamehe!

    UNAMPA UJAUZITO: Anauthamini, anautunza anajifungua kwa uchungu, mtoto anakuachia wewe umpe jina, la kwake halimo kabisa kwenye majina atakayotumia mtoto! Na pamoja na uchungu wa kuzaa, bado yuko radhi kukuzalia mtoto mwingine na mwingine tena!

    Na mengine meeeeengi sana wanafanyiwa hawa watu lakini WANASAMEHE, WANAVUMILIA! Ni watu muhimu sana hawa watu maishani mwangu!

    HIVI INGEKEWA WANAUME

    TUNAFANYIWA HIVI INGEKUWAJE?

    Kwa leo acheni tu niwape
    heshima zao wanawake wote:

    I SALUTE AND LOVE THEM WOMEN!

     
  2. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kwakweli wanawake tuna moyo wa upole na huruma na subra,mwanamme hawezi hata kidogo ukimfanyia moja kati ya hayo basi ujue ushachamba *****....
     
  3. tabibumtaratibu

    tabibumtaratibu JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 2,177
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Sio wanawake wote wenye mioyo hiyo,wapo pia wasoweza kuvumilia
     
  4. mito

    mito JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Mi kwa kutambua hayo ndo maana namhudumia sana mke wangu!
     
  5. shikolo

    shikolo Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lakini mwisho wa cku mwanamke akichoka kuvumilia huwa anakuwa na maamuzi mabaya sana ya kikatili na yenye kuhitaji ujasili wa kuyatekeleza
     
  6. YNNAH

    YNNAH JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,622
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Take triple like from Ynnah
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Aloo...sio mimi. Upuuzi huo na akatafute bibi yake aishi naye maana wanawake wa zamani walikuwa wanafanya hivyo lakini kwangu wrong number.

    Sina roho ya chuma.......eboh
     
  8. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...BIG UP sana wanawake... NOTE kitu kimoja...hawa wajamaa wanasamehe lakini kamwe hawasahau....
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kusahau yaliyokuumiza ni sawa na kusahau jina lako (ni ngumu sana).
     
  10. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hao unaongela wale wanawake wa zamani, si hawa wa siku hizi.
     
Loading...