Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa leo acheni tu niwape heshima zao wanawake wote:

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by AMINATA 9, Dec 30, 2011.

  1. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ANAKUFUMANIA: Analia, ananyamaza, anasononeka, unambembeleza anakuelewa anakusamehe halafu anasahau na anaendelea kukupenda!!!
    ...
    UNAZAA NJE YA NDOA: Anasononeka na kulia sana. Anakuchukia lakini baadaye anakusamehe. Halafu analea mtoto uliyemzaa nje kwa upendo. Kama ni kuchukiwa atachukiwa mtoto, si wewe uliyefanya umalaya!

    UNARUDI USIKU WA MANANE UKIWA MTUNGI:Anakuwa na hofu kwa kuhofia usalama wako,Ukirudi anafurahi, Anakukaribisha vizuri, anakuandalia chakula, unagoma kula. Anahifadhi chakula alichokuandalia bila manung'uniko.
    ...
    UNAAMKA ASUBUHI NA MAHANGOVER: Anakuandalia staftahi,supu n.k. (saa nyingine unagoma kutumia staftahi yake unakimbilia baa kwenda kunywa Supu na kuzimua. Wala halalamiki!

    CHAKULA CHA USIKU: Ushapiga mtungi wako, unataka huduma. Unamrukia, hufanyi maandalizi yoyote unamuumiza.Ukishamaliza bila kujali kama mwenzako naye karidhika unageukia pembeni na kuanza kukoroma.
    Anavumilia ili akuridhishe. Na kesho yake tena inaweza tokea hii; hana kinyongo!

    UNAJIANDAA KWENDA KIBARUANI: Unaamka,Unakuta tayari kakuandalia viwalo, suruwali imenyooshwa kama ya askari trafiki, shati limepigwa pasi ya maana! Nguo ulizovua jana zimeshalowekwa tayari kwa kufanyiwa usafi!
    Ulichomuudhi jana keshasahau na kukusamehe! anakutakia kazi njema kwa pendo!!!

    UNAMPA UJAUZITO: Anauthamini, anautunza anajifungua kwa uchungu, mtoto anakuachia wewe umpe jina, la kwake halimo kabisa kwenye majina atakayotumia mtoto! Na pamoja na uchungu wa kuzaa, bado yuko radhi kukuzalia mtoto mwingine na mwingine tena!

    Na mengine meeeeengi sana wanafanyiwa hawa watu lakini WANASAMEHE, WANAVUMILIA,WANAENDELEA KUWAPENDA!

    Kwa leo acheni tu niwape
    heshima zao wanawake wote:

    LOVE WOMEN!

    GOD BLESS WOMEN!!!!!!"
     
  2. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    upendo wa mwanamke hauwezi kulinganishwa na upendo wa mwanamme katika mapenzi mana wanawake hua wanapenda sana kuliko wanaume katika mahusiano.....................just love ur woman plzzzzzzzzzzz kama hukufanya 2011 just try again 2012 mana hujachelewa bado kustart afresh
     
  3. Change_it

    Change_it JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umesomeka, ila ngoja tusubirie upande wa pili wa shilingi
     
  4. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    pamoja sana arifu
     
  5. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuna point hapo zingine zinaonyesha si kupenda bali ni ujinga walio nao....Haswa hio ya kumfumania mme wake, halafu bado anaendela kuishi na mme wake.

    Any way nice thread.
     
  6. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mamie this z awesome, kaz ni kwao hope watalipata somo.
    wanawake oyeeee.
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    I will always remember my beloved wife, I KNOW ONE DAY YOU WILL FORGIVE ME! I LOVE YOU
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wako juu kama mawingu siku zote
    ndo wanaofanya finishing ya kujaza dunia
    unafikiri mchezo hapo!
     
  9. Change_it

    Change_it JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaume yeeeeeee
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Maximum respect to all women.
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    unawezaje kugeralized and you have never been a man ?
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Na utamremember ever and ever.......poleee!!!
     
  13. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Sio wote wasameheo na kuendelea kuishi na waume zao baada ya kuwafumania ni kwa ajili ya ujinga......chunguza tu ndugu yangu!!!
     
  14. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wanaume hooiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    what happened......Sir....?
     
  16. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    i hope so mana inategemea ulimfanya nn
     
  17. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sio wote ila ktk 100% nakuambia 78% wanasanehe na kukaa na waume zao
     
  18. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  19. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kwani wanaume hawasamehi?
     
  20. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #20
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    m
    mweh! kwani mpaka niwe man ndio naweza kujua kuhusu mwanaume ana filiaje ndani ya moyo wake ...............mbona ww mwanamme ila wajua sana kuhusu wanawake kwani ulishawai kuwa mwanamke??????????
     
Loading...