Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ingekuwa ni wewe ungeweza??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Edwin Chapa, Jan 10, 2012.

  1. E

    Edwin Chapa Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ANAKUFUMANIA: Analia, ananyamaza, anasononeka, unambembeleza anakuelewa anakusamehe halafu anasahau na anaendelea kukupenda!!!
    ...
    UNAZAA NJE YA NDOA: Anasononeka na kulia sana. Anakuchukia lakini baadaye anakusamehe. Halafu analea mtoto uliyemzaa nje kwa upendo.
    Kama ni kuchukiwa atachukiwa mtoto, si wewe uliyefanya umalaya!

    UNARUDI USIKU WA MANANE UKIWA MTUNGI:Anakuwa na hofu kwa kuhofia usala...ma wako,Ukirudi anafurahi, Anakukaribisha vizuri, nakuandalia chakula, unagoma kula. Anahifadhi chakula alichokuandalia bila manung'uniko.

    UNAAMKA ASUBUHI NA MAHANGOVER: Anakuandalia staftahi,supu n.k. (saa nyingine unagoma kutumia staftahi yake unakimbilia baa kwenda kunywa Supu na kuzimua. Wala halalamiki!

    CHAKULA CHA USIKU: Ushapiga mtungi wako, unataka huduma. Unamrukia, hufanyi maandalizi yoyote unamuumiza.Ukishamaliza bila kujali kama mwenzako naye karidhika unageukia pembeni na kuanza kukoroma. Anavumilia ili akuridhishe. Na kesho yake tena inaweza tokea hii; hana kinyongo!

    UNAJIANDAA KWENDA KIBARUANI: Unaamka,Unakuta tayari kakuandalia viwalo, suruwali imenyooshwa kama ya askari trafiki, shati limepigwa pasi ya maana! Nguo ulizovua jana zimeshalowekwa tayari kwa kufanyiwa usafi! Ulichomuudhi jana keshasahau na kukusamehe! anakutakia kazi njema kwa pendo!!!

    UNAMPA UJAUZITO: Anauthamini, anautunza anajifungua kwa uchungu, mtoto anakuachia wewe umpe jina, la kwake halimo kabisa kwenye majina atakayotumia mtoto! Na pamoja na uchungu wa kuzaa, bado yuko radhi kukuzalia mtoto mwingine na mwingine tena! Na mengine meeeeengi sana wanafanyiwa hawa watu lakini

    WANASAMEHE, WANAVUMILIA,WANAENDELEA KUTUPENDA! Kwa leo acheni tu niwape heshima zao wanawake wote:

    LOVE WOMEN! GOD BLESS WOMEN!!!!!!"
     
  2. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,425
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    Hata aliyewekewa limbwata asingevumilia..;)
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Copy &Paste!
    Fanya hata Editing basi?
     
  4. E

    Edwin Chapa Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    natumia phone nimeshndwa kufanya editing
     
  5. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Umeona mkuu, yaleyale!!!
     
  6. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sasa ya nini kuhamisha jukwaa moja kwenda jingine?

    Ndugu, sio kila barua pepe au bandiko la Michuzi ni orijino - nyingi huwa zinaanzia humu barazani afu wadau wanazinyaka na wakiona ni madini, wana-paste na kusambaza.
     
  7. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sijaelewa........................! ila kama tayari ilishawekwa humu haina ladha bro! labda kwa wale wasiokiona kama mimi.
     
Loading...