Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hv vazi la taifa,litagawiwa bule kama zile net?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Senator p, Jan 31, 2012.

  1. S

    Senator p JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ambazo baadh ya wa2 wanafugia kuku,nahtaj kufaham.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Hilo vazi ni la sisiemu na si taifa
    Me bado sijaona mantiki ya hili vazi naona ni ufisadi flani hv
     
  3. S

    Senator p JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa king kong 111,watagawa bure au watauza?
     
Loading...