Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu jamaa kazini au kamuingilia mkewe?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Washawasha, May 21, 2011.

  1. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Niliulizwa hili swali nikakosa jibu naomba nanyi munisaidie. Kuna jamaa yuko Jo'burg akamuagiza mdogo wake amuolee mke na nduguye akamuolea,huyu jamaa akaamua kurudi Mafia kiss one(kisiwani) ili akamchukue mkewe na kwenda naye South,jamaa alipofika DIA akamuona msichana mrembo akamtongoza na wakaenda kuvunja amri ya 6 walipomaliza wakaagana na kila m2 kutimukia kwake, jamaa alipofika nyumbani ili amuone mke wake mwenyewe ,akamkuta yule msichana ndiye mke wake mwenyewe ambaye wamemùolea. Ktk dini ya kiislamu/kikristo. Je? Huyu jamaa kazini au kamuingilia mkewe.
     
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Amezini,kumuingilia ni kama haikuwa ridhaa ya huyo mwanamke....lakini kwa ulivyoeleza ni kuwa walizini!
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wanandoa wamezini pamoja..kaazi kweli kweli!
     
  4. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #4
    May 21, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Simulizi yako ina utata, ndio kwenye uislam mtu anaweza kumuwakilisha nduguye kwenye kufunga nikah, lakini kwa dunia hii yetu ya leo, basi hata picha ya huyo unayetaka kumua huna?

    Yaani imepelekwa posa kwa mwanamke ambaye hata wajihi wake uhujui? Ajabu.
     
  5. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Ndugu inawezekana picha katumiwa lkn siku hiyo anaweza kujibadilisha na usimjue hata jina ukimuuliza anaweza akakudanganya. Je? Alizini au alimuingilia mkewe.
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Umeona eh!
     
  7. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Wamezini,nashukuru kwa majibu yake
     
  8. Nelly

    Nelly Member

    #8
    May 21, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitendo cha kutokujua kama yule ni mkewe tayari amezini kwani fikra na mawazo yake yalikuwa juu ya mwanamke mwingine na si mke wa ndo so kwa ufupi jamaa amezini na huyo mwanamke amezini pia.
     
  9. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #9
    May 21, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Waandikie Alhidaaya, nadhani wao ni watu wenye uelewa mkubwa sana, kuliko humu JF, au wewe unaonaje?
     
  10. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hii ya kuolea ndugu nayo mpya kwangu,mie kidogo nidhani hii story umeitunga!
     
  11. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Hakuna cha kutunga sie waislamu tunaruhusiwa kufanya hivyo
     
  12. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Nashukuru kwa link nitafanya hivyo
     
  13. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    walaaniwe hawa jamaa!
     
  14. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    khaaa! ...iwe wamezini au la, wote wawili wamechemsha vibaya sana!
    Tuanzie kwanza;
    • wote wame cheat nje ya ndoa, kisha tuendelee kuhalalisha/kuharamisha hayo mengine.

     
Loading...