Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu anaweza kupata nafasi ardhi university?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by tindikalikali, May 1, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Kasoma HKL, Div 3, point 13. Kama anaweza kupata, je ni kozi zipi zinaweza kumfaa?
     
  2. M

    Misspina Member

    #2
    May 1, 2011
    Joined: Apr 30, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anaweza kupata nafasi ila si kwa vyuo vikubwa kwa hapa tz ambavyo ni vya gov refering Udsm, Mzumbe na Udom. Vyuo vingine atapata nafasi kwa kozi almost zote za arts, like sociology, pub admn, journalism, inter rlations just 2mention the few. Awe makini atakapojaza fomu ya applcation ya TCU, choice za mwanzo asiweke hvyo vyuo nilivyotaja. ALL THE BEST 2HER/HIM
     
Loading...