Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How to buy laptop online

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by dony2680, Mar 8, 2012.

  1. dony2680

    dony2680 JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Wapendwa napenda kujuzwa kama kuna yeyote aliye na uzoefu wa kununua vitu online kama vile laptop na ningeomba nipewe na link kama itawezekana. Asanteni naomba kuweka mezani wakuu.
     
  2. dony2680

    dony2680 JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Naombeni msaada wakuu
     
  3. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kwanza fanya maamuzi ni latop gani na yenye specifation unataka kununua. Je Unataka brand new au hata used. ? Then hakikisha una Visa card . Kisha fungua Account ya Paypal(Ni free na njia salama ya kunua vitu onine)

    Badaa ya hapo unatafuta wauzaji ka wengi wapo ebay na amazon hata kwenye website Kama HP Toshiba unaweza kupata maelezo ya kununua online

    Kwenye website kama ebay au Amazon hakikisha unanunua kwenye muuzaji mwenye . Positive Kuna tovuti nyngine

    Wadau wengine watakujuza au fafanua zaidi specs
     
  4. dony2680

    dony2680 JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Asante mkuu naona nimeanza kufunguka
     
  5. dony2680

    dony2680 JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Nimejaribu amazon lakini rate yao kwenye DHL ni kubwa sana mwenye kujua adress za UK au maeneo ya karibu naomba anijuze
     
  6. dottoz

    dottoz JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 734
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 60
    Duh!aisee bora ununue Tz 2,watakukomba pesa zote kwenye ATM zako..
     
  7. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,284
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    apple store unanunulia ktk web yahoo. dell, Toshiba, Samsung pia ukiwa unataka brand new.
    malipo yote kwa visa/master card so make sure unayo. also ukitaka used need to be care. kuna wezi wanaweza kua wanakomba hela yako kila siku.
     
  8. dottoz

    dottoz JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 734
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 60
    ndo hvyo kaka kuna wez sana,ila hata mie katka masuala ya kubeba pesa online nina utalaam huo kwahyo kuwen makini,maana 2na2ma virus kwenye computer za watu huyo virus analeta mawasiliano kwe2 na kama una2mia kununua v2 online na huyo virus we2 yupo kwenye computer yako basi hapo umeibiwa tayar maana ana chukua data zote za account zako na ku2letea sisi.
     
  9. B

    Brother Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Online online 4 what purpose, Hvi kuna ki2 kinakosekana KARIAKOO?? Au hyo MASTER CARD ndo inakupa kiburi.
     
  10. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Upo gizani ww
     
Loading...