Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi huyu mwanachama wa CUF Jussa ni mzima kiakili?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpayukaji, Feb 18, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Taarifa toka Zanzibar ni kwamba Chama cha Wananachi (CUF), kilishindwa kulinyakua jimbo la Uzini kutokana na kuwa na wakristo wengi na watu wa bara. Haya ni madai ya Naibu Katibu Mkuu wa Chama cha Wananchi (CUF) Zanzibar, Ismail Jussa Ladhu. Je hii ina maana kuwa huyu ********* mwenzake aliyechaguliwa ni mtu wa bara na mkristo?
    Kwa habari zaidi Bonyeza hapa.
     
  2. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,654
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    Kama waZanzibari watashindwa kumrudisha kwao watuombe msaada tu. Huyo **** Jussa aulize kilichompata mhindi mwenziwe mpinga Tanganyika aitwaye Wolfgang Dourado
     
  3. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    CUF ni Chama mufilisi wanatakiwa wakae chini waangalie walipokosea wawe na utashi wa kufanya mapinduzi makubwa ili kirudi kama enzi zile za Ngangari na Ngungu.
    Seif na wenzake waangalie maslahi ya kichama zaidi kuliko maslahi binafsi.
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,129
    Trophy Points: 280
    ndo muone mrengo wa chama chao ulivyo.....
     
  5. O

    Omr JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamaa anawatoa jasho ndio mnaaza kuleta lugha ya kibaguzi.
     
  6. f

    fisadimpya Senior Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    cuf inakufa hata hivyo ametufungua macho tuliokua tunasikia cuf ni chama cha kidini
     
  7. O

    Omr JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CUF wao muhimu ni Zanzibar na ndio maana wanaleta kampeni za kidini, Au ulikua hujui kuwa Zenji ni ya waislamu?
     
  8. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,549
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Jussa sijui amekumbwa na nini, Alicia mtu we maana sana
     
  9. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #9
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Anatamani sana Muungano uvunjwe ili wawe kama nchi za Kiarabu
     
  10. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #10
    Feb 18, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo Mkuu Omr, CUF nayo ni ya Waislamu kama unavyodai kuhusu Zenj kuwa ni ya Waislamu? Lol, safari ndefu tunayo!
     
  11. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Yaani hapo **** anatuambia kuwa CUF ni chama cha kiislamu na hakiwezi kushinda pasipo waislamu wengi. Ama kweli bado kamelewa na pesa za Rostam

     
  12. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Za madrasa changanya na zako, halafu chapa mwendo. Nawe ni **** kama jusa

     
  13. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi kwao **** ni wapi?

     
  14. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Ati nini??
     
  15. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,722
    Likes Received: 1,752
    Trophy Points: 280
    Kwa maana hiyo CUF wasithubutu kuweka mgombea Arumeru Mashariki kwa kuwa pale ni BARA na WAKRISTO NI WENGI. Huenda ametoa hiyo kauli kwa lengo maalumu la kuingia mitini uchaguzi wa AM baada ya kupata vipigo vya aibu Igunga na Uzini. Ngojeni kesi ya HRM iishe muone atakavyokomba wanachama wenu na kuingia nao katika chama chake kipya cha CUF ACADEMIA
     
  16. b

    braza makaptula Member

    #16
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sikutarajia kwa mwanasiasa kama Jussa kutoa kauli kama hii, hii inadhibitisha kuwa CUF ni chama cha kidini na kikabila, tuna takiwa tukiogope kama UKOMA, sikutegemea hili kabisa, KUMBE JUSSA ni MS***** Kiasi hiki?
    wana JF tuipige vita CUF kama wote wana vision moja ambayo ni ya kidini
     
  17. O

    Omr JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CUF ni ya Waislamu na CHADEMA ni ya wakristo na hii ndio sababu itakayo ifanya CCM itawale milele.
     
  18. O

    Omr JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unguja
     
  19. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #19
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Katika wanasiasa Jussa nae yumo? Amtoe nani jasho huyo mropokaji tu? Yaani huwa hapimi madhara ya matamshi yake. Sasa hapo anataka kutuambia nini? Je ni kuthibitisha kuwa cuf ni chama cha kidini?
     
  20. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #20
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Acha uongo! Chadema ni ya watanzania usitake kulazimisha mambo ya udini hapa! Hivi bado tu hamjachoka kupotosha?
     
Loading...