Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni biashara ya ukweli au?

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Upanga, Jan 20, 2010.

  1. U

    Upanga Senior Member

    #1
    Jan 20, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 121
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ndugu zangu habari za Leo!Ningependa kuwaauliza kuhusu biashara ta RED MERCURY(ZEBAKI NYEKUNDU).
    Nimepata taarifa kuwa hii kitu inatafutwa miaka nenda miaka rudi je ni kweli kitu kama hiii ipooooo?
    Na nimeambiwa kuwa ukifanikiwa kuipata bei yake huwa ni kubwa je kuna ukweli?Naomba kuwasilisha
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    upanga
    Member
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Join Date: Mon Jun 2007
    Posts: 15
    Thanks: 0
    Thanked 5 Times in 3 Posts
    Kwanza karibu sana jamvini baada ya kupotelea huko porini kusaka madini ya RED MERCURY!

    Langu ni angalizo tu:
    Angalia, usije ukatapeliwa, maana tangu ulipoondoka mjini ni siku nyingi..huh!
     
  3. U

    Upanga Senior Member

    #3
    Jan 21, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 121
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Yaani mimi binafsi sijaona mtu akawa tajiri kwa kuuza hiyo kitu ingawa nafahamu wengi wanaopata utajiri kwenye madini mengine!!!!
    Nina brother wangu yaaaaani anaamini kupita kiasi kuwa hiyo biashara ipo na anajitahidi sana kupata angalau 10grms ili apate kutoka.
    Nimemshauri nakumuuliza sana kama kuna mtu yeyote anayemfahamu kafanikiwa hana jibu lakini IMANI anayo kupita kiasi kama kuna mtu anafahamu biashara hiii ipo naomba anipe fununu tuuuuu!
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hiyo kitu ipo sana ila inamatapeli wa kufa mtu watakwambia kuna sehemu inatoka matone matone kuna ya kutengeneza sajawahi kuona aliyefanikiwa kwenye hilo ilanilishawai kuingizwa town nikastuka
     
  5. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wengine utawasikia sijui KARABAI ya mkoloni,,mara sijui Gwara lenye picha ya Trekta..
    Watu tu wanahangaika,,ila ukimuuliza nani katoka kwa hiyo deal,,,hakuna jawabu..
    Upanga kuwa muangalifu...
     
  6. U

    Upanga Senior Member

    #6
    Jan 21, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 121
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nashukuru kwa kuchangia nadhani hakuna such kind of the bussiness ila kuna utapeli ambao huwa unapangwa na watu ili kuibia wengine!!!!!Thanks alot
     
  7. E

    Edo JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mercury hutumika katika kuunganisha vipande vidogo vya dhahabu (amalgamation?) na hii kuifanya kuhitajika sana. Wachimbaji wadogo ndio wengi wateja wa hii madini. Hivyo basi utaona kuwa kwenye machimbo ndiko soko liliko na hadithi yote ya utajiri hutoka huko!Nani katajirika-sijui kwa kweli. Kwa hiyo kuwa makini maana sasa watakwambia nenda jeshini ndo inapatikana -na wajeshi si unawajua?
     
  8. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Hizo biashara zote ni upuuzi. Watu hawataki kutafanya kazi ili wafanikiwe kwa jasho lao. Ndio maana wengi wamekimbilia ufisadi na ushirikina. Hawataki kusumbua akili zao.

    Wakati niko Sekondari tuliambiwa rupia ya Mjerumani ni dili. Nilipoenda likizo kidogo tuue vikongwe kwa kuitafuta. Tulizunguka maeneo tofauti mengine mbali sana, mwendo wa zaidi ya masaa 10 kwa miguu. Tuliambulia patupu. Mwishowe ikaja dili ya coins fulani za Tz zilitoka kwenye miaka ya 1986/87. Nilinunua kibao nikampa mshikaji wangu akauze Tarime (mpakani na Kenya) wakati wa midterm. Aliporudi akanambia hakupata soko ila coins hakurudisha! Kwa hiyo haya mambo ni utapeli tu!
     
  9. sara-22

    sara-22 Senior Member

    #9
    Apr 6, 2013
    Joined: Apr 6, 2013
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari -zenu..
    Nataka niwe open wise with you gaiz kitu ya kwanza kuhusu-
    "RED MECURY" ni kweli biashara hilo,-
    na si rahisi kupatikana na kuna wengi watapeli na wachawi huwa wanakuambia kabla kufanya test lipa hela kadha alafu baada ya muda mfupi yaani baada kufanya uganga anakwita wakati tayari kashakuloga yani ww ukifanya test unaiyona orignal wakati ni feck-
    2) kama unayo kweli zebaki mimi ndo mnunuzi each gram 50,000 doller
    test itakayo fanyikwa ni
    1) kutumia kiyo
    2)kutumia ndimu
    3) kutumia tishu
    4) kutumia computer ili tutoe pasent yake 99%999 HG
    na vifa vyote ni yakwetu itakayo tumika kufayiwa test
    -yeyote anaye jua mtu anayeuza au yeye mwenyewe anaye-
    contact me kwenye email hii kama kuna swali yeyote ambacho huwezi kuulizia hapa pablic just be free and contact
    swty-shosho@hotmail.com

    3)Sasa kuhusu middel isizidi mtu mmoja hii ni sharti yangu.,,
    - Thank's,,
    Mrs Sara....
     
  10. W

    Womtindo Member

    #10
    Apr 6, 2013
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3

    Nimesikia watu nwengi wametapeleliwa na watu wanaodai wanajihusisha na biashara hiyo. kwanza mnunuzi na muuzaji wakati mwengine huwa ni mtu mmoja au wanafahamiana, muuzaji baada ya kukunganisha na soko anataka malipo kwanza kabla ya wewe kuona bidhaa halafu ukishalipa pesa ambay wao wanaona ni nzuri kwao wanabadili namba na kutoweka. kuna utapeli sana kwenye hiyo biashara
     
  11. sara-22

    sara-22 Senior Member

    #11
    Apr 6, 2013
    Joined: Apr 6, 2013
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hilo kweli lakini kila mtu atakua na mpango yake
    na mm kwaida nafanya deal zangu in public places
    e.g five stars hotel ,, na mm si mara ya kwanza kufanya deal
    hii ,, lazima kabla ya kila kitu amani ipatikane in both sides
    and that what we alwYs deal with
     
  12. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2013
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Mmmmh! Ngoja wataalamu waje..
     
  13. sara-22

    sara-22 Senior Member

    #13
    Apr 6, 2013
    Joined: Apr 6, 2013
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hamna mnunuzi kutuka tz wote watajiri ni kutoka
    u
    UAE, SAUDIA,EYGPT,SOUTH AFRICA
    hii zebaki hua wanatumia kwenye petrol,bom,
    dhahabu,na mambo ya uganga , sasa in our side
    hamna utapeli kama tume fanye test na vifa vyetu na imekua orignal basi muzaji mwenyewe atasema wapi tukitane but in one condition iwe in public alafu tutarudia kufanya test ili tuhakikishe kua hakubadilishwa alafu yeye anahakikisha hela yake kamili basi kila mtu anaondoka zake
    mbona watu wengi tuu wanaijua ila sema ni ya siri na huwa hawasemi wametajirika vipi
     
  14. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #14
    Apr 6, 2013
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Gusa unate!!!!!!!!!!
     
  15. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #15
    Apr 6, 2013
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,680
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    fuatilia hii link:
    en.m.wikipedia.org/wiki/Red_mercury
     
  16. w

    watambi Senior Member

    #16
    Apr 6, 2013
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Usijidangaje achana na biashara hiyo utaishiwa kutapeliwa
     
  17. sara-22

    sara-22 Senior Member

    #17
    Apr 7, 2013
    Joined: Apr 6, 2013
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Any way atakaye kua tayari contact me maanake
    kuna watu bado wameghafilika na ndo vizuri
     
  18. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #18
    Apr 7, 2013
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,527
    Likes Received: 655
    Trophy Points: 280
  19. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #19
    Apr 7, 2013
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Mama yangu wee! Hili ni tapeli kubwa kabisa! Kuweni macho! Angalia hata kiswahili halijui!
     
  20. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #20
    Apr 7, 2013
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Wewe ni tapeli mkubwa. Hutampata mtu hapa!
     
Loading...