Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii imekaeje?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Wilbert1974, Jul 17, 2012.

  1. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    new-mcdonalds-burger.jpg
    New Burgers.jpg

    Walio tumia hii new burger ya McDonald's tuambieni ina ladha gani?
     
  2. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Kwani hicho kibao ulikiona wapi mkuu? kwanini usiwaulize watu wa mtaa huo watakuwa wanaijua uzuri.
     
  3. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sie wa huku kijiji hatuna maSupermarket ya hivyo mkuu!
    Bila shaka hapo ulipo zipo eeh?!
     
  4. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Aliyeona kibao hicho kati ya mm na ww ni nani?
     
  5. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mi napita tu jamani......!!!!!!!!!!!
     
  6. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    WOTE 2meona mkuu!
     
  7. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni burge za kawaida kabisa kama hizo wanazouza hapo Kinondoni - Morocco
     
  8. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mjengo kiboko ya Magaidi hili.gif

    Hili mijengo ni kiboko ya magaidi...
     
  9. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Inakuweje hapa.jpg

    Mmmh mbona ni mimi huyu...
     
  10. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kazi kweli kweli....!!
     
  11. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tunavyofikiria.jpg

    Kuna ukweli hapa?!
     
  12. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mna matatizo aisee
     
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    nzuri...
     
  14. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    MadameX siyo matatizo, ni maumbile na asili yetu, ni kazi kubishana na hili. Japo siyo kweli kwamba wakati wote tunakuwa na mawazo hayo, ila na nyie mnachangia katika hali hii kwa kiasi kikubwa. Mavazi yenu yanachangia kweli.
     
  15. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Wanawake hawajui tu,wakitembea "wanavuliwa" nguo kweli kwa hisia.Huo ndo ukweli,mleta uzi wala hujakose, hiyo ni sehemu ya mawazo ya wanaume.
     
  16. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    True. True.
     
  17. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #17
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mind iko usoni?
     
  18. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hivyo ndivyo sura yako inavyoonekana kwa ndani ya ufahamu wako!
     
  19. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kojoo 4.jpg

    Kojolea za JEMBE, MAVI, KISU & KOPA...
     
  20. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #20
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    miwani.jpg

    Nzuri eeh...
    Sihitaji maswali.
     
Loading...