Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatuwezi kupata rais kama JK

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jane_000, Feb 16, 2012.

  1. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mtazamo wangu bora apewe miaka kumi kuongoza nchi tutapata maisha bora kila mtanzania
     
  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    We mtoto acha akili finyu
     
  3. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hujaenda shule tu wewe!
     
  4. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Shule gani ulitaka nende ?
     
  5. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    unakura pesa za kuibwa ndo umetumwa humu kutujaribu, unatafuta kuiba tena.

    kalale mbele
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Anza tena kusoma vidudu, maana bado hujakua
     
  7. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    You don't need to go to school to be come educated or wise
     
  8. Mnusaji

    Mnusaji Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    Jane bana..............watu wameshadiscuss eti upigwe ban lakini wapi............mwana unatisha
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [h=3]JK Asaidia Vijana[/h]



    [​IMG]



    [​IMG]
    Rais Jakaya Mrisho Kikwete katika hatua mbalimbali za kusaidia kufyatua matofali ya kisasa kwenye kambi ya mafunzo ya ujasiriamali na ujenzi kwa vijana 380 toka wilaya zote za Mkoa wa Pwani za Kibaha mjini Kibaha vijijini, Mafia, Kisarawe, Mkuranga na Rufiji.


    Kambi hiyo ya mwezi mmoja iliyo katika kijiji cha Msoga, wilaya ya Bagamoyo, Mkoa wa Pwani, ni moja kati ya kambi kadhaa zinazoandaliwa mkoani humo, ambapo ikimalizika hii ya ujenzi mnamo february 29, itafuatia ya upandaji miti na mazingira itakayokuwa katika Chuo cha Elimu Kibaha. Baada ya Hapo itafuatiwa kambi ya ukulima wa mazao ya mbogamboga wilayani Rufiji.


    Rais Kikwete ameusifu mkoa wa Pwani kwa kubuni kambi hizo na kutaka mikoa mingine iige mfano huo ili kuwapa vijana ujuzi wa kuweza kujiajiri wenyewe.


    Ameahidi kuendelea kusaidi vikundi vya vijana vya aina hiyo ambavyo amevitaja kama hazina nzuri ya maendeleo na utatuzi wa vitendo wa tatizo la ajira.


    Rais Kikwete ametoa mashine za kufyatulia matofali ya kisasa 76 ambapo kila moja kati ya vikundi 38 vilivyopo vitapewa mashine mbili mpya na waliyofanyia kazi wataondoka nayo na kuwa ya tatu. Pia Amewapa vijana hao mifuko 3800 ya saruji (kila kundi mifuko 100), viatu vigumu (gum boots) pamoja na mananasi toka shambani kwake.
     
  10. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwanini nipigwe ban na wewe unataka nipigwe ban ?
     
  11. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mods com' on!!!!!!!!! Hii ni haki kweli? Bora FaizaFoxy afunguliwe ila huyu asulubiwe..... Pls Mods!!!!!!!
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,130
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    ni kweli
    ubwabwaaa.jpg
     
  13. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Full ****
     
  14. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sawa kesho nitakwenda
     
  15. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Jane_000 kwani wewe ile ID yako nyingini unatumia jina gani!???
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,130
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    aaachwe bana wewe hujui juzi alikuwa na hamu ya muhogo watu tukampelekea/? sasa mods wakimfungia unafikia anaathirika yeye tu? we nawe bana sio fresh
     
  17. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kosa langu liko wapi kuleta mada?
     
  18. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We maisha yako ni mzaha...kila kitu kwako ni mzaha mzaha tu kama huyo unayetaka apewe miaka 10! Hili jukwaa la siasa bana, sio MMU au lile la Wakubwa unakopelekaga mizaha na ****** ******!
     
  19. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Alianza na topic za kikahaba akaona hazina soko sasa kaamia kwenye siasa. Pole dada, umaarufu hauji haraka hivyo
     
  20. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #20
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    You guys mimi na Id moja tu hiyo sijui
     
Loading...