Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye Prof Mwandosya arejea Tanzania toka matibabu India

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Nov 30, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,579
    Likes Received: 1,630
    Trophy Points: 280
    Hakika kweli Mungu hamwachi mtu wake, hatimae yale maneno mengi na kelele za wizara ya afya leo zimezimwa pale shangingi liliposogelea ndege ya Emirates na huku gari la kubebea wagonjwa kutoka Swiss port likijisogeza kwa ukaribu zaidi, kuashiria kuna mtu anashuka akiwa ndani ya wheelchair ama stretcher.

    Hatimae gari likajisogeza pembeni na kukaribia kwenye Landcruiser gafla mikono ya shupavu Prof Mwandosya ikajitokeza kushukuru watanzania
    na kwa maombi yao na ukarimu wao.

    Baada ya muda akaelekea kwe nye shangingi ambalo yaaminika ni lake na hapo watanzania wakaona kweli, mzee wetu pamoja na kupungua bado Mungu anampenda na ana nguvu kubwa, huku kipenzi chake cha rihi kikisimama pembeni yake usiniulize nani kikihakisha mzee anaingia ndani kwa ajili ya kuelekea nyumban kwa mapumziko.

    Kwa niaba ya JF na wote wanaompenda Mwandosya tunamtakia mzee wetu afya njema na Mungu amrudishie afya njema.
     
  2. M

    Mzalendoo Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amenusurika mtego wa kwanza bado mingine kama minne hv.pole sana na karibu nyumbn.
     
  3. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Asante kwa taarifa.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Karibu NYUMBANI mzee wetu.
    Mungu akupe afya njema!
     
  5. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwandosya kashuka Airport muda si mrefu
     
  6. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yu hali gani hivi sasa mkuu? Hebu tuwekee ka-picha hapa.
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,579
    Likes Received: 1,630
    Trophy Points: 280
    Weeeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!ajira muhimu zaidi mpwa njo na kamera ama utaki aendelee kuwa kazini huyu ndugu yetu na usimwone tena humu
     
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Umezoea kuuliza wenzako source, nawe weka source.

    Karibu Mwandosya katika ardhi ya nyumbani tena.
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,579
    Likes Received: 1,630
    Trophy Points: 280
    Kama ulibahatika kumuona alionyesha alama ya vidole viwili nikafurahi sana pengine mzee wetu ameamaua kuhamia
     
  10. Kisima

    Kisima JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 3,237
    Likes Received: 1,034
    Trophy Points: 280
    Vp halı yake kıujumla amedhoofu sana? Maskını Prof. Kwann ulıjıhusısha na sıasa za majı taka mzee wangu ılhalı we nı mwanataalum ulıebobea!?
    Pole mzee nakuombea kwa Mungu upone haraka na ıkıwezekana uache sıasa rasmı hata kesho ıkıwezekana na jımbo lako mkabıdhı Dr wa ukwelı Slaa alıongoze mpaka 2015 baada ya hapo tumpe Uraıs wa URT!

    Hıı ıtakuwa busara sana kama salamu zangu ukıwapelekea Rungwe Masharıkı! Karıbu Tanganyıka, Karıbu nyumbanı.
     
  11. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #11
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Afadhali kama amerudi salama.
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,208
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    mpige picha utuwekee...mwenzake anarudi lini?
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,579
    Likes Received: 1,630
    Trophy Points: 280
    srce jf
    jamani amemshuka kadhoofika kidogo kama mnavyojua ameumwa kukaa hospit miezi 3 sio rahisi hata akili za juu zinashuka chini naamini nguvu za chini bado ziko chini
     
  14. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    ungepata picha
     
  15. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    kazi kwelikweli
     
  16. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Sidhani kama kuna ukweli hapa,maana taarifa hii imekaa kama tetesi na taarifa isiyo rasmi!!!fafanua na toa taarifa yenye kutosheleza!!!
     
  17. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #17
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nape alikuwepo?
     
  18. m

    meggie Member

    #18
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mungu amjaaalie afya njema il aendelee na majukumu yake
     
  19. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #19
    Nov 30, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    AMechelewa.. ENzi za siasa za wazee na prehistoric paleoideologies zao UMESHAPITA.
     
  20. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #20
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,579
    Likes Received: 1,630
    Trophy Points: 280
    Hapana mkuu wala tetenasi yoyote wa wizara ya afya aliekuwepo zaidi ya wanae na ndugu kadhaa na security full mkoba nahisi only michuzi ndie angeruhusiwa sababu shoga yake jinsi ulinzi ulivyowekwa
     
Loading...