Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, Bado Una Imani na Jason Bourne?

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Omutwale, Dec 13, 2011.

  1. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Soma hii series kisha uamue mwenyewe!

    Hadithi inaanzia hapa:

    Ikafuatiwa na…

    Nini kikafuata?

    Na sasa:

    Kiambatanisho

    Je, sasa unamwamini Jason Bourne walau katika hili?
     
  2. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tuendelee kufatilia yakhe!
     
  3. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ndo kama hivi tumefuatilia.
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Siwezi kuendelea kuwa na imani naye kwa sababu sijawahi kuwa nayo

    Ahsante
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Tusubiri,chochote chaweza tokea ni swala la mda tu

    kuna mawili kukubaliana nae ama kutokukubaliana nae,je umeziona picha za Mh wakati anasguka uwanja wa ndege DSM? jE UMEIONA AFYA YAKE IKOJE?

    nadhani tumwombee awesalama ktk hilo la sumu na kama Madokta wake wangekuwa wa kweli wangetuwekea taarifa za ugonjwa wake na hapo ndipo tungeweza kuwa na maamuzi mengine
     
  6. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Pamoja na yote aliyoyaandika, lakini usisahau kuwa aliwataka watanzania kuwaombea hao viongoizi wetu, na kwa jinsi watanzania walivyo na imani za dini zao bila shaka walimuombea, na Mungu akasikia maombi yao na kuwaponya viongozi hao, sioni kama kuna nongwa hapo.

    Au wewe huamini kwamba Mungu ana uwezo wa kuwaponya??
     
  7. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Ni vigumu sana kuniamini lakini ni rahisi mno kunipinga!

    Je ripoti ya madaktari pale india inasomekaje? Je mwakyembe mwenyewe anasemaje? Uhalisia wa hali yake kwa sasa ukoje? Wizara ya afya inasemaje? Serikali yake inasema? Je kila aliyelishwa sumu hufa hata akitibiwa na madaktari bingwa?

    Mimi nishatoa ripoti na kwangu mimi itasimama kuwa ndio kauli na ukweli niliouona katika uchunguzi!

    Mwenye ripoti ya madaktari wa india aiweke hapa!!
     
  8. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mi bado namwamini JB, kwani kama ukipewa sumu ukatibiwa huwezi kupona? kwani kwa kupona kwao inaondoa ukweli kwamba walipewa sumu na mafisadi na wasioitakia mema nchi yetu? sijaelewa mantik ya maneno yako.
     
  9. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Naamini katika uwezo wa Aliye juu.
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Unataka ripoti ya ma.dr wa India ? tukuulize wewe uliyeenda huko (sijui virtually au fisically).
     
  11. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Imani ni nini?
     
  12. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #12
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Namsubiri aje kupangua hoja....
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwan kwa sasa mwakyembe anaendleaje?HALI YAKE IKOJE?
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mwakyembe au j.b?
     
  15. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #15
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    Tumwamini ama tusimwamini_lakn angalau JB katupa assignment ya kufanya,........keep it broda JB
     
  16. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #16
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    [FONT=&amp]Kidini (UKRISTO) Imani ni nini?
    Waebrania 11:1 inajibu " Imani ni kuwa na uhakika wa mambo yatarijiwayo, ni bayana ya mambo yasiyoonekana".
    [/FONT]

    Kidunia na haswa katika mada hii, kuwa na imani na mtu ni kuwa na utayari wa kuyakubali au kuyaafiki yale yote anayoyasema au kuyaandika huku ukiwa huna jinsi ya kuyathibitisha mpaka muda umetimia kuthibitisha aliyoyasema au kuyaandika.

    Naomba kukosolewa!
     
  17. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #17
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Kama hujaamini nilichokiandika toka india subiri ripoti ya ma dr kama ipo!
     
  18. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #18
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Niisubiri kutoka kwa nani? mpaka lini?
     
  19. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #19
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Amen.

    Ubarikiwe sana, endelea kuwaombvea viongozi wetu ili watesi wao wauone ukuu wa Mungu wetu wa Mbinguni.
     
  20. m

    mbweta JF-Expert Member

    #20
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jaman LTK ndo nin?
     
Loading...