Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, Inawezekana Prof. Mwandosya Bado Anauwaza Urais Pamoja na Masahibu Yote Hayo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NdasheneMbandu, Oct 2, 2012.

  1. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu,

    Jana nilipata taarifa kupitia vyombo kadhaa vya habari kwamba miongoni mwa viongozi waandamizi walioshinda kinyang'anyiro cha ujumbe wa NEC-CCM ni Mhe. Prof. Mark Mwandosya. Awali ya yote, nampongeza sana mheshimiwa huyu kwa ushindi murua. Pili, namshukuru Mungu kwa kumjalia afya afya njema maana kwa jinsi hali ilivyokuwa imemwelemea, haikuwa rahisi kutofikiria kwamba siku zake zilikuwa zinahesabika tu.

    Ninachojiuliza sasa ni je, kwa masahibu yaliyompata, Mhe. Mwandosya na neema ya kuponywa aliyopata kwa Mwenyezi Mungu, anaweza kuwa bado anauwaza urais? Na kama ni ndiyo, je, bado ana nguvu ndani ya chama inayompa moyo kwamba anaweza akateuliwa kupeperusha bendera ya CCM?

    MY TAKE:
    Hisia zangu ni kwamba kambi yake ilisambaratika baada ya kuona kinara wa kundi anaumwa na wajumbe walijiunga na makundi mengine ya akina EL, SIX, BM, n.k.
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Yanatuhusu nini sisi? Kayajadili Lumumba haya maupuuzi yenu. Huu ni muda wa M4C bhaaaaasss!!!
     
  3. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hivi ile nyumba ya mama yake pale mjini mbeya alishaijenga?
     
  4. r

    raymg JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ucku mwema bhna....
     
  5. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,148
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Huyu nguli inaonekana atakuja kuibuka kidedea, ili mradi afya yake irudi.
    Hao wote waliokujibu kwa kejeli wanajua hao vilaza wenzao wanaotaka wachukue nchi hawawezi kusimama jukwaa moja na Prof.
     
  6. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Urais mtamu jamani. Si mnaona vasco da gama wetu anavyopaa majuu kila kukicha! Yote hiyo ni kwasababu ya urais. Sina uhakika na Mwandosya lakini wengine wanauwinda urais ili wapate urahisi wa kujenga mambo yao na familia zao na siyo wananchi wanaowachagua.

    Nina uhakika akiamua kikwelikweli ku-contest Mwandosya anaweza kuwagaragaza wakubwa wengi tu ikiwa ni pamoja na mbuyu EL.
     
  7. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280

    Hajajenga moja ila amejanga nyingi tu; zingine wanakaa panya!! Nadhani umetosheka na umbeya wako.
     
  8. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Umbeya mwingine bwana unatia hata kinyaa, ptuuuuu!
     
  9. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135


    Habari za kaaminika ni kwamba Mwandosya anataka kupumzika siasa kuanzia 2015. Ila tatizo ambalo limezuka kufuatia fununu hizo ni kwamba wakazi wa Busokelo (jimboni kwake) wamefadhaishwa na fununu kuwa kuanzia 2015 Mwandosya anataka kumrithisha nafasi yake kijana fulani ambaye ABC za siasa hanazo hata chenmbe, yaani hajui kabisa kichwa cha siasa kinakaa upande gani mkia unakaa upande gani.

    Yaani inakuwa kama kutakuwapo uwezekano jimbo hili la Busokelo likatoa mwanya wa kuchukuliwa na vyama vingine ambavyo siyo CCM.
     
  10. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,062
    Likes Received: 1,586
    Trophy Points: 280
    Nyingi sana tena za mkwanja mrefu, 1 iko Veta anakaa mlinzi tu. Nadhani umeridhika mfukunyuku. . . .
     
Loading...