Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hasira+wivu...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MESSI, Jul 22, 2011.

  1. MESSI

    MESSI Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    habari zenu wana-jamvi!
    Eti unawezaje kumshauri mtu jinsi kupunguza hasira(i mean kukasirika haraka au hasira kali) na kuwa na wivu kupindukia hasa ktk mapenzi??..nawasilisha.
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    mwambie aacha hasira na wivu wa kupindukia,..full stop
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Hasira ni kichaa cha muda
     
  4. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hata mimi kuna kipindi nilikuwa na tatizo unalosema,lakini nipogundua nina negative nyingi kuliko positive ilinisaidia sana...........nilikuwa hata nikipiga simu isipopokelewa hasira ,akichelewa hasira yani toka nimejifunza amechelewa ni story zilinoga walaaaa.
     
  5. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwenyewe mwenye matatizo anatakiwa aichukie hiyo hasira, ndipo anaweza kujitoa huko
     
  6. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hiyo rahisi, dawa ya hasira ni kiburi+jeuri, mtu mwenye hasira za ajabu ajabu anatakiwa akutane na watu kama 20 wenye jeuri na kiburi ya kutosha, ikitokea ni wapenzi wake atajuta kuzaliwa, mwisho wa siku ataona bora awe priton ndani ya pipa.
     
  7. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mtu mwenye hasira mwambie ajue kosa analofanya binadamu mwenzake kesho atarudia kufanya yeye pia hasira ni dalili kubwa za kutojiamini na kuficha kutojiamini Huko nyuma ya kitu Fulani kama pesa au mamlaka au mapenzi fake.Mtu mwenye wivu kupita kiasi mwambie mapenzi ni sawa na usiku Wa kiza Kwani huwezi kujua kilichopo ndani ya moyo Wa mwenzako bali utaishi kwa kuhisi. Ni ujinga kuwa na wivu Wa kupindukia kwa jambo unaloamini kwa kuhisi. Mwambie asubiri siku tutakayoweza soma yaliyomo katika mioyo ya wapenzi wetu.
     
  8. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ...ukishaweza kujua kwanini unakuwa na hasira na kwanini unakuwa na wivu, tayari ushapiga hatua moja ya kudhibiti hasira na wivu wako. Hatua ya pili ni kutafakari na kuchukua hatua za kupunguza hizo hasira na wivu.
     
  9. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,500
    Likes Received: 3,634
    Trophy Points: 280
    Mbu said my point!
    Ntakununulia doom...
     
  10. bht

    bht JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ulichosema hapa nakikubali Chauro! Mawazo hasi juu ya mwenzio huwa yanaishua kukuuimiza mwenyewe tu! Its a good learning which I will appreciate ever! Wivu hauwezi kuisha kwa mtu umpendaye ila tu basi sio ndo hata bila sababu za msingi basi ushajiskia wivu! (ngumu aisee kutoona wivu kwa umpendaye) Unaweza kupata uchizi bure, kujiweka roho juu kila wakati.
     
  11. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145

    hhha hha,...unataka kuni Restisha-In-Peace?
    Mkumbushe jamaa, Hasira na Hasara vinaendana pamoja.
     
  12. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,500
    Likes Received: 3,634
    Trophy Points: 280
    Unaona tena...i was going to quote that semi, umeiandika tena..i will write it however;

    "Hasira, hasara." - Wahenga
     
  13. MESSI

    MESSI Member

    #13
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    haha mkuu umenichekesha..nashukuru kwa mchango wako
     
  14. MESSI

    MESSI Member

    #14
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    huu ni ukweli kabisa..lkn wivu nao ukizidi sana inakuwa karaha.
     
  15. MESSI

    MESSI Member

    #15
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    nashukuru kwa mchango wako its vry helpful
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    watu tunaongea tu
    but ukijua mwenzio ana wivu juu yako inatia raha
     
  17. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #17
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Wivu peke yake hausumbui lakini unapozidi na kunyimwa uhuru inaboa..., alafu si ukweli kwamba wivu ndio unaonyesha upendo, mwingine anapenda tu ile possession hata kama hakupendi
     
  18. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #18
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Dawa ya hasira na wivu iko kwenye kuelimika kuwa hasira na wivu ni negative emotions na kwa kanuni na sheria za negative emotions ni kuwa.

    1. Negative emotions is magenetic to what caused it ... hasira, wivu chuki nk ukizalisha zina vuta na kushikilia kile kilichozichochea. Ukitishwa na Paka mkubwaaaa ..ukaogopa, kukasirika nk anakufuataaaa...

    Ni mjinga tu anaweza kukasirikia TABIA YA MPENZI wake huku akijua fika tabia hiyo anakuwa anidumisha na itamfuata hata akibadilisha Mpenzi mwingine.

    Wivu ni sumaku ..ukiwa na wivu ..kuwa atachukuliwa nk ... Kila Rafiki utakayekuwa naye atachukuliwa nk ...ili kutimiza sheria na kanuni ya wivu. usimlaumu yeye anachukuliwa kwa sababu ya ujinga wako ... wivu wako unakamilisha kanuni zake. unamfanya achukuliwe nk!!

    2. Hasira na wivu ni programmer . Vinamprogram anaye zizalisha kuwa infirior... yaani kuwa MNYONGE kwa huyo unayemuelekezea hasira na wivu.

    Kila unapozalisha hasira na wivu kwa mpenzi wako ... kwa maneno machahe wewe ni myonge wake na atakuendesha kama gari bovu!!
     
  19. bht

    bht JF-Expert Member

    #19
    Jul 22, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Alaah hivo eeh?Ss wengine wivu wetu hadi unakua nuisance aisee! Lakini kwa kweli kama humpendi mtu wivu unatoka wapi? Sema tu kiasi sijui ni kipi?Btw: wivu na hasira lazima viende pamoja?
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Jul 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    wivu tu bila hasira ndo raha
    mimi mwanamke asieniuliza kwa nini msichana fulani anakuchekeachekea ntaona hanipendi..
    mwanamke akiwa na wivu anakuwa more sexy
     
Loading...