Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapa "WAME MALIZA" kila kitu!!1

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Speaker, Oct 19, 2010.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nimesikia NEC wanataka wapiga kura kutambua vituo vyao kwa kutumia simu za mkononi ambapo watatuma namba yao ya kadi ya kupigia kura na wata julishwa kila kitu!!

    Critically,tujiulize!
    Watu wengi wame uza namba za kadi zao,...hawa walio nunua wanajua watakavo tumia namba hizo kupata ushindi,.......Je,kwa kutuma namba ya kadi huko haita warahisishia mafisadi kuchaka chua matokeo kwa kutumia "namba" hizo maana sasa watakua na uhakika wa kila mmoja atakae piga kura??
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mh haijakaa sawa ni kwa vipi ati?
     
  3. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    saaaaaaana.Hiyo haifai kabisa kwani kuna ulazima gani mpiga kura kupatiwa kwa simu.UFISADI UNAANDALIWA
     
  4. J

    Jafar JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wangapi wenye /wanaomiliki simu ??? 6 /40 = 15% au 5/19 = 26%
     
  5. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280


    Ni nani anahandle SMS database ya namba za kadi za kura? Isije ikawa NEC imempa yule jamaa wa 6telecom.
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hawa NEC wajinga sana ..hivi wanamfany anani mjinga..Mbona hawakutuandikisha kwa simu
     
Loading...