Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapa babu amenichanganya. Anahamia sehemu nyingine!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Stevemike, May 6, 2011.

  1. Stevemike

    Stevemike Senior Member

    #1
    May 6, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama sijasahau tu, babu alipoanza kutoa tiba, wengi walimshauri atoke pale aende mahali palipo na miundombinu safi ili iwe rahisi kwa watu kufika bila shida na kupata mahitaji yao bila shida, lakini babu alidai Mungu amemwambia akae palepale na akitoka pale, ile dawa haitafanya kazi. Leo imekuwaje anataka kuhamia kwingine? Mungu amegeuka? Mbona biblia inasema Mungu si kegeugeu? Haya tuendelee! Miss judith, kipindupindu msisahau kushika keyboard.
     
  2. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Anahamia wapi? hivi April fools si ilishapita!!!
     
  3. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hahaaaaaaaa babu nae haeleweki
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Babu ahamia Masaki Dsm.
    Umaarufu unapoongezeka maagizo ya Mungu huwekwa kando.
    Badala ya kukaa na kusali sana yeye daima yuko kwenye vyombo vya habari.
     
  5. Magogwajr

    Magogwajr JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    amejivua gamba, mchakachuaji, kigeu geu, usanii tu na ameshakuwa mwanasiasa. Haya yote yanaonyesha kuwa babu ni msanii tu.
     
  6. MBUTAIYO

    MBUTAIYO JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Babu alishasema mwanzoni mwa mwezi Aprili kwamba Mungu amemwonyesha sehemu nyingine ya kutolea huduma,ambayo ni nyuma ya mlima kwenye bonnde lililokuwa linaitwa bonde la mauti, nafikiri ni nyuma ya mlima uliopo pale samunge ambapo patakuwa mbali zaidi. Alisema bonde hilo zamani Wasonjo walilitumia kutupa maiti hapo, walikuwa hawaziki. Amesema sasa bonde hilo litaitwa bonde la uzima, alikuwa anasubiri tu Mungu amwambie ni lini ahamie. Alisha toa rai kwa serikali kuimarisha miundo mbinu ya huko kuliko pale Samunge.
    Hayo nime nukuu kutoka kwa babu mwenyewe.
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    ha ha ha ,,,, babu anahama? hapo tayari nimeshapoteza imani na dawa yake!
     
  8. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi nyie mliamini kwamba huyu babu ni tofauti na Matunge?
     
  9. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    bila shaka mungu aliyemwonyesha hiyo dawa anaishi huko
     
  10. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    wewe mjanja.......
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mtajisemesha sana!
    lAKINI REJEA POST NO 6 hapo juu!
    Babu anaenda mbali zaidi ya pale alipo, ambako ni milimani zaidi, wala hafuati ushauri wa mtu wa kusogeza huduma mjini!
    Kwahiyo mtatunga kila neno la kejeli, lakini mwisho wa siku haitawasaidia!
    Nyie mnajisemea, lakin babu anafuata maagizo!
     
  12. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    upppppsssssssssssssss napita tu nadhani wote wazima.
     
  13. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Duh, Hivi itakua ni kama KMS ngapi kutoka hapo alipo?
     
  14. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Samunge katika ramani ya dunia pasi na shaka!
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    May 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,663
    Likes Received: 2,833
    Trophy Points: 280
    Kumbe anahama!!
     
  16. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,197
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Za kushinda waungwana!
     
  17. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2011
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ameonekana ubalozi wa Marekani akifuatilia visa (just kidding).
     
  18. Single D

    Single D JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 459
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ameona soko lake linakaribia kupoteza umaarufu kwa hiyo inabidi abuni mbinu nyingine atoke vipi ili aendelee kupata mshiko.Huoni siku hizi hata sura yake ing'ara na mikunjo imefifia?
    D
     
  19. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    time wl tell
     
  20. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Babu vipi tena anaanza kuleta usanii..
     
Loading...