Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hamad Rashid Mohammed naye kuondoka CUF!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ntaramuka, Jul 1, 2009.

  1. Ntaramuka

    Ntaramuka Senior Member

    #1
    Jul 1, 2009
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Katika hali inayoonekana kuwa hali si shwari katika chama cha wananchi(CUF), mmoja wa wanachama na kiongozi nguli kabisa wa chama hicho, ndugu Hamad Rashid Mohammed, mbunge wa WAWI kule Pemba na kiongozi wa kambi ya upinzani bungeni anafikiria kuachana na chama hicho kwa kile anachodai kuwa kuwa ni kuwa uongozi wa chama hicho kukosa mikakati thabiti ya kukiongoza, na hata kukifanya kupoteza umaarufu wake wa awali.

    Imethibitika kuwa bado kuna mazungumzo anafanya na uongozi wa juu wa chama hicho ambao kama hautabadilika atafuata nyayo za aliye kuwa naibu katibu mkuu wake mh. Wilfred Rwakatare aliyejiengua katika chama hicho na kujiunga na CHADEMA.

    Kama mh. Hamad naye atajiengua basi hili litakuwa pigo lingine kubwa kwa CUF.
     
  2. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Je hii habari imethibitishwa mkuu au bado iko kwenye stage ya tetesi?
     
  3. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2009
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    EPA zinafanya kazi iliyokusudiwa haya lete vitu tupo sie wasikilizaji
     
  4. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tetesi iwekeni huko hamna uthibitisho na mtoa habari ni kama vile hana uhakika kabisa
     
  5. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Lisemwalo lipo na kama halipo liko njiani. Kila kitu uanza kama tetesi. Hata ya Lwakatare yalianza kama tetesi
     
  6. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Anakaribishwa CCM kwa mikono miwili...
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Si Hamad Rashid huyu ninayemfahamu mimi
     
  8. P

    Pakacha JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2009
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 815
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata ikiwa ni tetesi. Mimi nampongeza Bw. Hamad Rashid kama atachukua hatua hiyo. Anaweza kuwa kiongozi wa "the alternative Party" na tukaiendeleza Zanzibar (ndani ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania) . Ni Mwanasiasa mahiri sana huyo!
     
    Last edited: Jul 1, 2009
  9. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nafikiri habari hii ni ya kutunga tu.

    PEMA na CHADEMA ni sawa na KURA ZA MARUANI
     
  10. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Naimani jamaa zanzangu SMZ &MBM watasoma haya maoni yako leo unawambia kuwa mutawaendeleza zanzibar ?ama kweli sasa umewachoka, kina kaka karume kwa kwetu hapa zanzibar hayo ni matusi ya nguoni, ni sawa kumwambia mtu mzima avuwe nguo zake zote na kwenda (kutembea)uchi kutokea mji mkongwe hadi mazizini. Umesha sahau mheshimiwa ALI bin JUMA Bin shamuna huko nyuma alishawahi kusema hawajaa wanatuarau na kutuona sisi ni wajinga (kumbuka jaraha likitoweka kovu itakukumbusha)
     
    Last edited: Jul 1, 2009
  11. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Uzushi,udaku, uwongo unafiki
     
  12. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    likitokea wewe ndo utakuwa hayo ulosema
     
  13. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,260
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    Kama ni kweli itakuwa ni fedha za RA zimeanza kuwasambaratisha. Wanasiasa makini wa upinzani wa kweli hawawezi kukubali kuishi kwa kufadhiliwa na fisadi RA.
     
  14. K

    Kikwebo JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2009
    Joined: Aug 25, 2006
    Messages: 351
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35

    Mimi mbona nilisikia tetesi kama Zito Kabwe anataka kufuata nyayo za God Father wake the Mighty Aman Kaborou. Maana Kaburu ndio chachu ya Zitto kwenda Chadema.

    Hata hii ya kung'atuka kugombea ubunge ni janja tu. anajiandaa kurudi nyumbani. Believe me.
     
  15. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,260
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    Mkuu hapo juu sijaongelea Zitto wala Chadema. Thread inahusu Hamad Rashid Mohammed kuondoka CUF!
     
  16. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    kumbuka kovu ikitoweka jaraha litakukumbusha

    Swadakta maneno yako
     
  17. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Mpaka itokee!!!!
    Hamad kutoka CUF ni kama Osama Bin Laden kujisalimisha mwenyewe kwa Marekani.
     
  18. M

    Masatu JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2009
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    kama zilivyo msambaratisha Lwakatare na kumpeleka Chadema!
     
  19. Zitto

    Zitto Verified User

    #19
    Jul 1, 2009
    Joined: Mar 2, 2007
    Messages: 1,192
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    1. Nilijiunga CHADEMA kabla ya Kabourou. Mimi nilijiunga mwaka 1993, nikiwa kidato cha Tatu Shule ya Sekondari Kigoma. Yeye alikuja mwaka 1994 kugombea Ubunge kuziba nafasi ya Marehemu Rajabu Omar Mbano.
    2. Sijawahi kuwa mwanachama wa CCM na hivyo hakuna kitu kurudi nyumbani. Toka nimekuwa na umri wa kujiunga siasa nimekuwa mwanachama wa chama kimoja tu CHADEMA na ninamwomba sana Mungu uhai wangu uishie katika chama hicho tu. Inshaallah
    3. Kutangaza kwangu kutogombea hakuhusiani na hata kidogo na uzushi wako hapo juu. Nimeshasema ni kwa nini niliamua kutoomba kipindi kingine cha Ubunge. Hata hivyo, kwa kuwa ni maamuzi yangu ninaweza kubadili msimamo wangu huo na kugombea tena na kushinda. Nipo huru kuamua ninachoona inafaa!
     
  20. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hamad namshauri ajiunge Chadema ili wagombee Urais pamoja na Slaa 2010 tutawapa,nyota zenu zinang'aa.
     
Loading...