Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

halooooo!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by cheusimangala, Feb 27, 2010.

  1. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    wazee shikamooni!!,wadogo zangu hamjambo!!,rika langu vipi mambo zenu!!

    naombeni mnipokee ndugu yenu ktk familia tuendeleze gurudumu la JF.
    ASANTENI.
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Hiyo sijui ndo Avatar ni picha yako au umepaste toka kwa wengine. Karibu ila tafadhali vigezo na masharti yazingatiwe!
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    shosti karibu sana ndani ya nyumba.......utatumia kinywaji gani?
     
  4. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    asante shosti mie hata togwa kama unalo itatosha tu shosti!haya nipe habari za hapa!wote wazima!
     
  5. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    sawa ndugu naahidi kufuata masharti na vigezo vyote!
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    wote wazima ila tuko chini ya mwembe hapa tunapata upepo kwa mbali
     
  7. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hiyo safi best air condition ya mungu jmosi inapita saafi kabisa.
     
  8. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    kabla ya hapa,ulipita kwa jirani yupi au ndo nyumba hii hii umeiona!

    karibu
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    cheusimangalaaaa dah karibu jamvini hope utachangia na uhai wa jamvi hili
     
  10. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    break ya kwanza ilikua hapa halafu nikaenda kucheki na majirani kidogo.asante kwa ukaribisho.
     
  11. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    nitajitahidi kuchangia kila niwapo na la kuchangia.
     
  12. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Karibu dear, ila hako kapicha mh, teh teh!!!sijui ni halisi au ndo mambo ya kucopy na kupaste.
     
  13. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    asante mama Brian.habari za jmos?
     
  14. N

    Ngala Senior Member

    #14
    Feb 27, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Karibu jumbani yetu mamangala
     
  15. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Dah.safi sana umefanya chaguo lililo jema nikuombe tu usipoteee, umesikia eeh
     
  16. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #16
    Feb 27, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ngala mbona wewe iko ongea kama dugu zetu toka bombay?asante kwa kunipokea.
     
  17. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #17
    Feb 27, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    no sipotei,im here to stay!!!!sawa eeh!
     
  18. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #18
    Feb 27, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    guuud! wanywa nn?
     
  19. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #19
    Feb 27, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    chochote kisicho na kilevi!hata togwa will do fine!
     
  20. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #20
    Feb 27, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    sitakusahau kwa kuniwekea senkyuu yangu ya kwanza hapa JF.barikiwa!
     
Loading...