Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Halima Mdee; kwenye Jahazi Clouds Radio

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ritz, Jun 7, 2012.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Wanabodi.

    Mbunge wa Kawe Mh Halima Mdee, anafanya mahojiano na Clouds Fm kwenye kipindi cha Jahazi.
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Anaelezea matatizo ya ardhi Wiliya ya Kinondoni anashahuri sheria za ardhi zibadilishwe kwenye suala la kupata hati.. Ni shida watu wa mikoani kupata hati ya makazi, yeye kama mbunge katumia miaka 3 kupata hati je Wananchi wa kawaida itakuaje?
     
  3. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    endelea kutujuza...
     
  4. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Niliacha kuisikiliza hiyo Redio baada ya kuushawishiwa na Bwana Fulani, Namsubiri aje anishawishi tofauti.
     
  5. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkutano wa MAGAMBA pale Chadema Square utakuwepo?
     
  6. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Ingekuwa mwana CCM tungeambia Clouds ni CCM
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    mkuu, that is obvious!
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Halima Mdee, kajikita zaidi kuelezea masuala ya ardhi lakini asema kama wakazi wa Msasani TJM na Mandazi road kama wamepata barabara.
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Mkuu wangu ni kweli kabisa.
     
  10. magosha

    magosha JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 638
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sawa endelea kutuletea yanajiri huko.
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    ritz anaipenda sana chadema, we sema basi tu yupo kazini, jioni anakunja mfukoni buku 2 zake toka kwa Nnauye Jr
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Badala ya kulezea kero za Kawe hatazitatuaje yeye anaongelea mambo ya Africa Mashariki tu.
     
  13. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Aisee I wish ningesikiliza lakini siwezi
     
  14. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Halafu Mkuu Mungi unajua ritz yupo kama yule mheshimiwa wa Bahi haachi kitu hata akisikia Nape anatoa mia yupo Radhi ajidhalilishe kwenye Magamba tu
     
  15. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kova anasemaje mkutano wenu wa Jmosi, Fuso ngapi
     
  16. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Sasa tusubiri tusikie kauli za wahafidhina!
     
  17. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwakweli nasikiliza clouds mara chache sana sana!Zaidi ni radio one na east africa!
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu umeniongezea siku za kuishi!
     
  19. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #19
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwani kiswahili ulisomea wapi mkuu?
     
  20. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #20
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ritz tunasubiri uchumi unaopaa maana kila kukicha afadhali ya Jana
     
Loading...