Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari zenu wa humu ndani?

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by mimi05, Nov 16, 2010.

  1. mimi05

    mimi05 Member

    #1
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafurahi sana kuwa mwanajamii,nimekuwa msomaji wa mada za humu ndani kwa kipindi chote cha uchaguzi na sasa nimeona ni vema nijiunge ili nami nichangie,naomba mnipokee.
     
  2. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Karibu wewe tena karibu sana mkekani
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    karibu sana...kumbe toka kipindi cha uchaguzi
     
  4. t

    twa121 Member

    #4
    Nov 16, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    saf bwana
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Nov 17, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,790
    Trophy Points: 280
    Karibu sana.
     
Loading...