Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gharama mpya za Umeme: BBC Wamkaanga Kikwete

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mess, Jan 14, 2011.

  1. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    BBC wamemkumbusha ahadi aliyoitoa Kikwete kwa walalahoi ya kuwa atasimamia gharama za umeme zisipande na huduma kuboreshwa, na kumnukuu yeye huyo huyo akitetea kupanda kwa gharama za umeme na huku huduma ikiwa mbovu kupita alivyoikuta wakati anaingia madarakani.

    My take: Hatuna rais
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ni Mr. politician.
     
  3. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #3
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Kwa kweli nimesikitika sana leo asubuhi watu mbalimbali walivyokuwa wakilalalmika ila BBC wamechelewa kwani walichangia kwa kiasi kikubwa JK kurudi madarakani.
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kikwete has already lost credibility
     
  5. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kaka ila watu wamemchoka JK, Hata huyu babu ambaye kikwete kampa zawadi kwenye birthday yake amesema anashangaa kwa nini Dowans ilipwe. jamaa ana hali ngumu.
     
  6. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    mimi nilisha ishiwa maneno ya kusema kuhusu serikali na rais wetu, ndio maana mnaona siku hizi nimeamua kujikalia kimya niendeleze harakati zangu za kusaka tonge, hao wanasema ahadi ya umeme, mbona wakati wa kampeni za mwaka 2000 kule mwanza alisema nataka kufanya mwanza iwe kama mji fulani wa Marekani sijui alisema miami sikumbuki, lakini nakumbuka vizuri sana kwamba, alitoa ahadi hiyo hebu nikumbusheni, ni mji gani kule Marekani unafanana na mwanza kwa mandhali basi ndio huohuo, hapa hakuna kitu ni usanii tu, lakini jambo zuri ni kwamba watanzania sasa hivi wameamka.

    Asanteni kwa kunisikiliza.
     
  7. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Hivi lini ulijua hatuna Rais mkuu. Mbona baada ya kujiuzulu akina mzee wa Monduli hadi leo TZ imeendelea kuwa anarchy?
    Wewe umeona wapi nchi yenye rais viongozi waandamizi zaidi ya 10 wanatoa matamko tofauti kwa jambo hilohilo kama Chatanda, Makamba, Chagonja, Mwema, Shamsi, Membe, Wassira, sitta, Msekwa, Sofia Simba n.k.

    Rais anaenda kupunga upepo tu na Mabalozi na wafadhili kwa sababu ndio kula yake.

    Hivi nikiuliza sasa hivi mtaniambia Tanzania inaongozwa na nani? The president is not in control. Dhambi ya wizi wa kura inamaliza kwa sababu hana ujasiri wa ku control watu ambao hawajamchagua. Nahisi anaweza kujitundika huyu watu wamlinde kwani tunamdai huyu asije akapoteza ushahidi.
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hao BBC nao wasitake tuweaone wajinga... Hivi waliamini kwa asilimia 100 kuwa alikuwa anamaanisha anachokisema wakati alipokuwa anatoa ahadi hizo?
     
  9. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na ameziba maskio huko ikulu kama vile hasikii kitu, inabidi wa TZ wafanye liwezekanalo ili huyu jamaa atoke b4 miaka mitani haijaisha, 2005 watu wengi walimwamini na kumpa uongozi cha ajabu kawageuka walio wengi na kuwa kitu kimoja na mafisadi, shame on him!!

    Uzee wake utakuwa ni wa manung'uniko akitoka madarakani coz hao anaowalinda hawatakuwa marafiki zake tena. KIKWETE MUST RESIGN.
    Naunga mkono hoja.
     
  10. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    hiyo ni trailer tu,je wataalamu wa kumbukumbu wakimuuliza zile ahadi kemkem za wakati wa campaign si watamuumbua? sijui hata kama yeye binafsi anazikumbuka zote ama kama kuna mtu maalum anayefuatilia utekelezaji wake usiowezekana..aarghh!!
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yaani kuna watu walikuwa na jazba na hasira maana maisha kwa kweli yamekuwa magumu kweli
     
  12. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Nilishachoka kumuongelea JK na serikali yake; in short nchi iko kwenye AUTO PILOT.
    Tunasubiri kufika mwisho wa safari tu.
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nadhani ana wakati mgumu sana sasa more than any other time
     
  14. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,606
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Yule alosemwa na Nakaaya au??
     
  15. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
     
  16. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 80
    Inaonesha jinsi gani asivyokuwa makini wakati wa kudanganya!kuna msemo kuwa jitaidi unaposema uongo uukumbuke ili usijekukuumbua mbeleni!Sasa Mh.kaumbuka mbele ya watu wake!!Nataman mdahalo wa kutathimin ahadi zake uandaliwe na watu makin na yeye awe main speaker! Hivi katiba inamzuia Rais kujiuzuru?????
     
  17. C

    Chief Rumanyika Senior Member

    #17
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Abdalla Majura kambeba kwa mbeleko ya chuma kwa kipindi chote kumdanganyia BBC ili ulimwengu usijue kinachoendelea nchi, naona hadi mgongo utakua umeota sugu kama si mbeleko kukatika.

    Mtu mwenyewe hata akibebwa habebeki na wala hamshiki uzuri mbebaji wake.

    Hamna kitu pale, uwongo kwa kila kitu na usanii hadi uzeeni!!!
     
  18. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umechelewa sana kuligundua hilo. Tangu awamu ya nne ilipokwisha, yaani Nov 1, hatuna rais wala serikali!
     
  19. Shomoro

    Shomoro Senior Member

    #19
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 22, 2010
    Messages: 111
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Abdalla Majura kambeba kwa mbeleko ya chuma...
    Alitegemea kuupata U-Tido Muhando nini?
     
  20. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #20
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
Loading...