Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti Uhuru-Siyoi hakuwa chaguo la CCM na wana-Arumeru!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by qq.com, Apr 3, 2012.

  1. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli kama kuna tahariri za uhuru ambazo ziliwahi kunishangaza ni ya toleo la leo jumanne

    Mhariri ametoa tahariri ndefu na kuhitimisha kwa madai kuwa mgombea wa CCM hakuwa chaguo la CHAMA na wana arumeru na kwamba ndiyo sababu wameambulia nafasi ya pili.

    kama gazeti la chama linaandika haya,tambua wao jikononi mambo yanakwenda ndivyo siyvo
     
  2. d

    dguyana JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona gazet hilohilo siku moja kabla liliandika nafasi kubwa ya ushindi ipo kwa sioi?
    Acha kusumbua kichwa chako kupitia magazet ya ma**mba.
     
  3. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    It's too late to save the Ball
     
  4. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    je watakuwa salama
     
  5. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kikao halali cha chama kinatoa chaguo la chama, tena chini ya mwenyekiti wa chama. Wacheni kudhalilishana, Sababu sio mgombea, ila ni chama kupoteza mvuto kwa wananchi. Msitafute kondoo wa sadaka.
     
  6. y

    yplus Senior Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chaguo la wana Arumeru CCM ilikuwa ni Sarakikya,na kama angepita,CDM ilikuwa na wakati mgumu sana.
    Hilo tulioko Arumeru Mashariki tunalijua.Sioi alikuwa hakubaliki kabisa ila CCM walitaka kufosi Kingi.
     
  7. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,982
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    nimelitafuta sana hili gazeti leo lakini sijalipata huku mitaa ya mjini na bado naendelea kulitafuta. Nataka nilisome lote ili kujua kila content inasemaje baada ya matokeo. Nilikuwa nimechoshwa na habari zake wakati wa kampeni.
    Naendelea kulitafuta hopeful nitaweza kulipata.

    Cha msingi hawa jamaa waache kupoteza muda kwenye porojo zao kama Mh. Lusinde na Nchemba, bali waangalie sababu ya chama kupoteza mvuto ni nini!??????? ...either kuongezeka uelewa wa Watanzania au wenyewe kushindwa kudeliver uongo wao
     
  8. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Maamuzi ya CCM tena mara mbili siyo moja
     
  9. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hata wasemeje, CCM haikubaliki katika jamii iliyoelimika na iliyosheheni elimu ya uraia, and mind them we shall never backdown unveiling the political horizon...

    Come 2015 it's gonna be Tsunami!!

    Wao waendelee kudanganyana tu na as long as sisi tuna wabunge vijana ambao wanafanya kazi twenty four/ 7, na wanatumia library ya bunge kupiga machimbuziii basi wajue wazi kabisa bunge linaenda kuwaka moto and we shall score millions of political points through their arrogance!!
     
  10. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mbona hakupita, tuache majungu. Huyo sarakikya kwa CDM ni cha mtoto tu.
     
  11. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    naomba mniwekee hiyo tahariri plz
     
  12. F

    FJM JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wanasheria watusaidie, Sio anaweza kulishitaki gazeti za Uhuru kwa deformation?

    Kama kuna kutokubaliana kati ya wajumbe wa CCM hilo ni tatizo la ndani lakini kwenye official level CC ya CCM ilimptisha Sioi. Sasa kwa mhariri wa UHURU kuharamisha maamuzi ya CC ambayo mwenyekiti wake ni Kikwete ni kituko. Hivi kama Sioi angeshinda Uhuru wangesema hakuwa chaguo la CCM?

    Minyukano ya CCM inatia kinyaa!
     
  13. Jallen

    Jallen JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 461
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Waandishi makanjanja hao,bendera fuata upepo
     
  14. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    kura elfu 26 ni nyingi sana.....
     
  15. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280

    Jamaa hiki kipigo cha mbwa mwizi kule Arumeru kimewachanganya akili wamekuwa wehu wanazungumza hovyo!!
     
  16. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni ccm ipi unayoizungumzia mjomba? Mbona alipata kura nyingi za hao hao ccm kwenye kura za maoni na alimwacha Sarakikya kwa mbali! Kama unaamua kujitoa akili kajitolee kwa familia yako ndio watakuamini usilete ukichaa wako hapa JF kwa kuzungumza pumba zilizopitiliza.
     
  17. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,563
    Likes Received: 1,800
    Trophy Points: 280
    Reference ni kura za mgombea wa CUF au wa CDM?
     
  18. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,563
    Likes Received: 1,800
    Trophy Points: 280
    Wameanza na Sioi Arumaru, 2015 kila mgombea wa CCM toka chini hadi juu atakuwa si chaguo la Watanzania
     
  19. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #19
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,472
    Trophy Points: 280
    Angeshinda wangemruka?
     
  20. FortJeasus

    FortJeasus JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Gazeti hili lipo biased sana....ile dhana ya impartiality haipo vichani mwa wahariri wake...wanatafuta kujua msimamo na mtazamo wa CCM kabla ya kuandika chochote.
    Natamani kuliona gazeti hili mwaka 2015, wakati litakapoanza kuripoti maoni ya wapinzani wapya nchini,CCM.
     
Loading...