Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la Risasi na story ya Asprin

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sizinga, Jun 24, 2011.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Kumbe baadhi ya story za magazeti ya udaku wanazitoa hapa jamvini...Hii nimethibitisha ile story ya Asprin
    ''Ulikuwa wapi siku zote...eeh!! wamecopy na kupaste katika gazeti la Risasi Jumatano(Juni 22-24) ukurasa wa 12
    kwenye story ya ''Niliruka Ukuta nikaangukia kisiki''....!!

    Hebu cheki baadhi: ''Baada ya shughuli aliniangalia usoni na kuniambia kuwa 'Dear siku zote ulikuwa wapi na umefanyaje mpaka nimepata raha hii ambayo sijawahi kuipata tangu niolewe'?''

    Hawa jamaa wezi sana!! Au siku ile Babu ulikuwa pamoja na mapaparazi kwenye counta ya Juu??
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ahhh well...vyovyote vile mzee Asipirini hakujipanga kwahiyo hana kopirait acha waigilizie tu maana hapo ndo mwisho wa ubunifu wao!!
     
  3. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Utajuaje kama babu Asipirini na yeye anafanya kazi huko? Au labda mwenyewe kaipeleka huko........

    Babu njoo ukanushe upesi kabla sijakutibulia kwa wajukuu....hahaaaa, natania babu, si unajua mie ni yule mjukuu wako Numbre wani kwa utiifu.....

    Najua wamekuiga babu maana wewe ni kichwa hakika.......Next time nondo kama zile mwisho babu unaweka (c) Babu Asipirini
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    aisee.........:A S 114:
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nas we nae....... magazeti gani haya unasoma?

    pinda ataanza kulia namna hii bhana
     
  6. charger

    charger JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Unajuaje labda asprin mwenyewe ndiye mhusika na hilo gazeti
     
  7. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Aspirin njoo ukatae au ukubali maana JF tutaona ni test, wanatest kama kitu kinalipa then warushe magazetini...kesi hii wakujib Babu Aspirin
     
  8. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nimemwona hapo kwa jirani anakuja! Msubirini...
     
  9. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Tatizo ni ngumu kweli kuitofautisha JF na jamii....'everybody' is here. What if huyo mwandishi wa Risasi ndio Aspirin? (no name calling is intended:A S 114:)
     
  10. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    kweli bana anaweza akawa ni mhariri wa hilo gazeti. Chezea mambo ya avatar
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Duhhhhhh

    WAZO- na sisi tuanzishe JF MAGAZINE ..
    Fedha ziende ku boresha JF..

    Maana si watanzani wote wenye Internet na
    si wengi wenye computer ...

    Mada za hiyo magazine zitolewe sehemu mbali mbali hapa jamvini..

    Asanteeni
     
  12. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0

    Kusoma sio tatizo tatizo ni how serious utayachukuliayale uliyoyasoma kwenye gazeti kama hilo. Bila kuyasoma utajuaje na kuyatofautisha?
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Jun 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mama naomba kibuyu changu kirudi asap....
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,810
    Trophy Points: 280
    we binti una akili wewe
    aaaa mi natangaza ndoa
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Yesu maria na yosefu.......... yaani babu asprin ndio risasi

    heheheeeeeeeeeeeeeeeeeee, name calling!!!
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Siulikataa kuja Hyd na mimi..Sasa cheki bibi alivyonifinyanga teh teh the
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Mmmhhhh IvugaNdoa unatangaza mara ngapi dear?
     
  18. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #18
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Afro...........
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Jun 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nirudishie bwana....siunaona nlivyopoteza mabusara nimekua mchachu sana.....?!Alafu we umenikumbusha maporini...dah sitakaa niisahau ile safari!
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    haya mambo ya kukumbushana nyumbani si mazuri

    hivi dk. maleyek bado yupo pale ? au uliishia bulumbulu?
     
Loading...