Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Folder/ Files with blue words

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Bontowar, Jun 3, 2011.

  1. B

    Bontowar JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 21, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Habari wakuu

    Kuna files na folders zinakuwa na maneni yana rangi ya blue lakini sijayaweka kuwa hivyo

    inaweza kuwa ni nini? na jinsi ya kuyarekebisha?
     
  2. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Mh pole sana.

    Tatizo lako ni dogo sana,

    OK Tujiulize why?

    jibu=> it is because file compression is enabled on that file or folder. This can cause some applications to not function properly when enabled.

    causes=> ni virus tu ambao wana taka kuchukua data zako ili wazitume kwa mtu.

    solution yake=

    1. Right-click the file or folder and click PROPERTIES
    2. Click ADVANCED
    3. There is a check box for Compress contents to save disk space

    Halafu update Ainti virus yako....and FULL SCAN UR PC.

    I HOPES IT HELP....

    Cheers bro!!
     
  3. B

    Bontowar JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 21, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Hi
    nimejaribu inakubali so niingie kila kwa kila file or kuna namna nyingine kwa folder yote
     
  4. B

    Bontowar JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 21, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    thanks nimeweza kwa pamoja

    anti virus gani itamtoa huyu
     
  5. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    mh!!!!

    ok SELECT MAFILE YOTE YENYE RANGI YA BLUUUE HALAFU FATISHA MAELEKEZO YALE

    About Anti virus...dont complicate ur brain kuweka ma antivirus mengi....wala usibabaike na majina ....
    naamini antivirus yoyote inaweza kumtoa jaribu kui update tu iwe latest...
    au kama huna Avira free edition latest is the Best so far for me!! and it is freeeee

    Be happy broo!!

    http://download.cnet.com/Avira-AntiVir-Personal-Free-Antivirus/3000-2239_4-10322935.html
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    thank you for the lecturing @sharobaro
     
  7. p

    pointers JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tafuta symantec pia ni nzuri kwa kupambana na virus
     
Loading...