Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Flora Nducha ameolewa na nani?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by AljuniorTz, Jun 30, 2009.

  1. AljuniorTz

    AljuniorTz JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2009
    Joined: Jan 6, 2009
    Messages: 544
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna tetesi mtangazaji maarufu wa TZ ambae kwa sasa anatangaza BBC idhaa ya kiswahili ameolewa lakini mumewe jina limehifadhiwa, tetesi ni yule jamaa yake wa siku nyingi na pia ni x mtangazaji wa redio one; je wadau wa UK mnamfahamu mumewe???
     
  2. E

    Epitome Member

    #2
    Jun 30, 2009
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ili iweje sasa? Acha kufuatilia maisha ya watu. Wewe inakuhusu nini, huyo aliomuoa? Jaribu kujadili mambo na siyo kujadili watu, itasaidia zaidi wana JF kuwekeza muda wao vizuri, kwa maana ya kujielimisha zaidi maana nina hakika hili ndio lengo kuu la wana JF wengi na sio kujadili maisha ya watu. Grow up and get a life for yourself.
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    watu bana......umeuliza swali....bado na wewe hujaweka wazi ili usaidiwe duku duku lako....alafu ukishajua kaolewa na nani utafanyaje?...
    bilivu me zeutamu inahitajika......kipindi kile ilipokuwa hewani thread za saluni hazikuwepo
     
  4. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwani kuolewa ni tatizo ?wewe unataka kumjua bwana wake ili iweje?unataka kumuibia?teh teh teh,naona mnskosa hoja hadi mnaanza kufutilia nani kaolewa nani kaachika duh hi ikali ya kuanzia week..kwa habari nilizo zipata hivi punde ni kwamba ameolewa na YoYo
     
  5. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwiiii kwi kwi,inabidi irudi tena upesi maana naona watu wote wakule wamehamia huku, na wanataka kuendeleza mambo yakule hapa.Maana siku hizi utasikia "Ray c kanenepa" mara "ooh ritha anaumwa nini "sijui nini yaani wanaleta mambo ya kwa mzee nanhii hapa.
     
  6. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    kama mwenyewe kafanya siri ww unataka nini?
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    jana mmoja ndio kaniua mbavu.....kauliza kwanini Mr Lyumba anakunywa maji! yaani mambo ya aibu....thread za JF cku hizi balaa...
     
  8. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaani ni balaa tupu,mtu anatoka zake kwenye vilabu sijui vya Pingu anakuja hapa anaweka litundiko lake la hovyo hovyo alafu anategemea watu wachangie ujinga wake...Dawa ya watu wanao anzisha thread zisizo kuwa na miguu wala kichwa ni kuzichunia tu next time hatorudia tena.
     
  9. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kaolewa na mimi. Now what next???
     
  10. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mkuu, nadhani kuna ukweli kwenye hili, kwenye matangazo ya BBC leo jioni, nimemsikia Sarleem Kikeke akimtania kuwa 'kwenye kidole cha chanda kuna kitu upo tayari kunambia?' Akasema 'hapana, nimefumba mdomo'

    So kuna ukweli fulani, japo details ndo bado scant

    Hongera Flora kwa kumpata mwenza
     
  11. kinetiq01

    kinetiq01 Member

    #11
    Jul 1, 2009
    Joined: Aug 25, 2006
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama itasaidia kumaliza mjadala naomba kuwafahamisha kuwa Flora hajaolewa bado, isipokuwa amechumbiwa na jamaa kutoka kwa watani wa jadi.
     
  12. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    Haha hapana mkuu I was being sarcastic.
     
  13. ChingaMzalendo

    ChingaMzalendo Senior Member

    #13
    Jul 1, 2009
    Joined: Nov 9, 2008
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya Mambo yenu ya kijinga myarudishe ze Utamu. Na wale wanaolilia ze utamu, kuna Ze-Utamu part two imeanzishwa. Huko ndo upuuzi kama huu upelekwe siyo hapa kwetu siye wasomi

    BLOGU YA KWANZA AMBAPO MAONI YOTE YANARUHUSIWA

    Mkuu tunaomba hii thread ya kijinga iondolewe. Flora ni dada yangu wa Damu na siwezi kuwaachia wajinga wamseme
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ukiona mtu mkali ujue inamuuma labda alikupiga kibuti wabongo bana. Hujui kuwa huyo ni celebrity?
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sioni sababu za kuifunga Flora yupo juu bana lazima atumulike yeye ni kioo cha jamii mkuu hutaki shemeji nini? Mi nataka nimpindue huyo aliyetoa posa nakuja kamili kamili na ninatangaza harusi kabisaaaaaaa nakuwa shemeji yako mkuu. Mwenye dada hakosi shemeji kwikwikwikwi jiandae.
     
  16. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni tabia ya umbea inayokusumbua. Ukimjua Mme wa Flora Nducha wewe itakusaidia nini wewe?????. Au alikuwa wa kwako na umenyang'anywa??????????.
     
  17. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kaolewa na mwanaume!!!!!!!!hapo je nimejibu swali au unataka jina la aliye muoa?
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwani kujua kuna ubaya?
    Yule ni kioo cha jamii wewe hatuna haja hata kukujua.
     
  19. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,060
    Trophy Points: 280
    Jamani badala ya kumpongeza mnaanza kumchimba kwani kuolewa si kawaida jamani au yeye alitakiwa asiolewee???mpeni pongezi yake tumtakie maisha mema ya ndoa......ukishajua mumewe then what?
     
  20. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2009
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nakuunga mkono 300%(kama bungeni haha!) kwa mwenye kuweza afungue blog ya gossip haraka sana,ile crowd ya zeutamu imehamia hapa tunaishia kuongelea mambo binafsi ya watu badala ya mawazo au matukio.Kuna haja ya hawa ndugu zetu kuwapatia sehemu ya ku-gossip ili tupumue hapa.
     
Loading...