Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

First Tanzania Cartoon Studio Discussion forum !!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mazd, Apr 9, 2011.

  1. mazd

    mazd Senior Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    --->Uliwahi kujaribu kutengeneza cartoon ya kiswahili kama kirukuu au Sara ?
    ---->Unajua software gani hutumika kufanya kazi hizo?
    ---->Unajua kazi hii inaweza kuchukua muda gani?
    ---->Unajua kazi hii ina flow vipi?
    ---->Unajua wanaofanya kazi hiyo wana kiwango gani cha elimu?
    ---->Unajua vyombo gani hutumika kufanikisha kazi hiyo.
    ---->Utajuaje kua wewe pia unaweza kufanya kazi hiyo ambayo ni kiu ya watanzania walio wengi?

    Tembelea forum ya ilipo hapo chini ili utengeneze uwezekano wa kupata majibu ya masuali hayo kwa mtindo wa Kitanzania na wala sio Kizungu.---If you have work to share, contact us--we will post it on our Youtube channel.

    Link: Hermitscorp Network • Login

    Remember: Forum is open to read, and limited to registered users to post.
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    mkuuu nakushauri kwanz hiyo registration itoe kwanza. u know most ppl wanaona sumbufu sana kuregister.

    As a promotion kwa nini isiwe free for view then mbeleni ukaweka hiyo resgistration . Au kwa nn mpaka usajili ndo uone ?

    BTN
    Nilishangaa na kuvutiwa siku moja kuona cartoon za tinga tinga safi sana kwenye tovuti ya BBC lakini kabla ya hapo sikwuai kuiona kazi cartoon hizo kwenye TV za tanzania achilia mbali tovuti.
     
  3. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #3
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimekuwa na hiyo idea for years but no people to corperate with. Kama tunataka kufanya tufanye kweli.
     
  4. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,329
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Mkulu, mbona katuni zako hazina ushirikiano? lol
     
  5. mazd

    mazd Senior Member

    #5
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    @Mtazamaji
    Poa Mkuu--hilo jambo nitalishughulikia punde tu--thanks for graet idea.

    @Givenality
    You are welcome to join effort--Ukiwa uko mbali na mimi, basi tutakula job online bila shida mkuu.PM me.

    @Amoeba
    Ushirikiano upi mkuu?---Katuni uliyoiona katika tovuti yetu ni sample tu na practice binafsi--so post hii ndio inadai huo ushikiano wenu--we ulidhani nishirikiane na nani?--me sijui kama fulani na fulani walioko mahala fulani wanaweza kujoin effort.
    Welcome to show your creativity
     
  6. mazd

    mazd Senior Member

    #6
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
Loading...