Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

FFa and FFv! Ni vitu gani?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by G spanner, Dec 21, 2011.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ninapoplay baadhi ya nyimbo kwenye computa pale chini kulia naona maneno haya na nnapoyaclick inaonekana kama ni configuration je ni nini hv na nifanyaje?
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kwani yanakupa shida yoyote? nafikiri ni music file format
     
  3. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hapo mwanzo hizi abrevationhazikuepo ila hivi sasa zinanishtua na nikizigusa na cusor zinaonesha maneno mengi mfano wa msg hivyo naomba kujuzwa!
     
Loading...