Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Evening Classes

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Sina pa kwenda, Jul 6, 2012.

  1. S

    Sina pa kwenda Senior Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi jamani kwani TCU walikuwa na ulazima wa kuwasajili pia watu wanaosoma evening?
     
  2. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,052
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    why not? Ukijua definition ya TCU utajiona ulivyo
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kweli huna pa kwenda!
     
  4. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Kwani evening hawasomi au??akili ndogo hiyo acha kutumia masaburi na historia za kwenye kahawa kwa mawazo yako nyie wa asubuhi ndio mnasoma wa jioni wanafanya kazi eeh???sote tunasoma tena somtime wa jioni wanapigika ile mbaya,magamba wewe
     
Loading...