Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Enzi za mwalimu!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by DEVINE, Dec 28, 2011.

  1. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    -Enzi za mwalimu msichana akitongozwa analia na lazima akamwambie mama yake,lakini siku hizi ukimtongoza binti anajibu 'nakupenda pia ila unashilingi ngapi?'
    -Enzi za mwalimu gesti zilikuwa unaandikishwa hadi jina la mjumbe wa nyumba kumi ulipotoka,ila siku hizi jina si lazima ila utakaa masaa mangapi ndilo la muhimu.
    -Enzi za mwalimu ukifaulu kwenda kidato cha kwanza wewe basi ni kichwa na kijiji kizima kitakutambua,ila siku hizi pesa huna basi twende ilimradi uonekane nawe huko sekondari.
    -Enzi za mwalimu.......(endelea)
     
  2. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    -Enzi za mwalimu wanawake walikuwa wagumu sana kutoa mchezo lakini siku hizi demu unatongoza saa nne kamili na saa nne na nusu unapiga bao.
     
  3. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tena anakuuliza umetosheka?
     
  4. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Enzi za mwalimu ukameruni alikuwa hauna nafasi lkn siku hizi,kila kona.
     
  5. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Enzi za mwalimu sh 100 ilikuwa kama sh 10000 lakin siku hizi sh 10000 ni kama sh 100
     
  6. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    >Enthi tha mwalimu wasichana wengi miaka 20 kumkuta na bikra ni kawaida,thatha ivi miaka 13 hukuti kitu,
     
  7. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    tutasemaje enzi za jk
     
  8. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakati wa jk dah cjui nianzie wapi!
     
  9. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,375
    Likes Received: 1,052
    Trophy Points: 280
    enzi za mwalimu watoto walicheza komborela na kujipikilisha enzi hizi watoto wananajisiwa na wakubwa.toba!
     
  10. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Mwovu ndiye mwenye maamuzi na mamlaka yote hasa ndani ya viongozi.....
     
  11. kifinga

    kifinga JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 729
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 60
    enzi za mwalimu bendera ikiwa inashushwa saa kumi nambili filimbi ikilia tu watu wote mnasimama siku izi sijui imeishia wapi
     
  12. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo umelenga kwenyewe
     
  13. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman ukweli mwingine unatufunga,lakini hata bendera zenyewe hazipandishwi siku hizi mfano bora pitia vituo kumi vya polisi ufuatilie ni vituo vingapi vinapandisha bendera..Yaan utachoka.
     
  14. tobycow

    tobycow Senior Member

    #14
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    enzi za mwalimu kondomu zilikuwa hadi uende kwa mjumbe watu walikuwa wanijilia 2 mishkak cku hzi hela yako 2 had nyongeza unapewa
     
  15. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #15
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,724
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Cku hiz hawa shushi bendera,ila wanaifungua wanaweka mfukon kama handnkachifu! CHAPIA!
     
  16. sister

    sister JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,928
    Likes Received: 2,166
    Trophy Points: 280
    wanaume ndo mnasababisha wasichana waanze mapema mana msichana akikwambia tusifanye wewe unamjibu mie sie kaka yako wala baba yako kama vipi ambaa .
     
  17. sister

    sister JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,928
    Likes Received: 2,166
    Trophy Points: 280
    majonzi tu kila sekta, ukianza elimu ovyo, afya kilio wagonjwa wanalala chini, uchumi ndo kabisa, sitaki ata kufikiria
     
  18. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33
    enzi za mwalimu ukitaka kuoa msichana inabidi ukajikombe kwao yaan watakutumikisha weeee kwa kukulimisha, kupasua kuni nk. baadae wanaweza kukutosa! Lakini siku hizi hakuna hayo makitu!
     
  19. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na tigo anakupa anasema niongeza
     
  20. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #20
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Unamaanisha tumewashikia akili zenu and OUR WISH is YOUR COMMAND?
     
Loading...